84539 กระทู้ ใน 8638 หัวข้อ - โดย 9003 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: herenot

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆ เลยจับน้องแรดอาบน้ำซะหน่อย  (อ่าน 6677 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchi33

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
  • ★★★★★
Re: ว่างๆ เลยจับน้องแรดอาบน้ำซะหน่อย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 ก.ย. 2013, 11:38 น. »
เบื่อ ตำรวจ ต้องคิดว่าซวย ถ้าเจอ พี่แก!

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Re: ว่างๆ เลยจับน้องแรดอาบน้ำซะหน่อย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 ก.ย. 2013, 12:02 น. »

เรื่องล้างรถ ตรงช่วง คอท่อ ล้างยากมั่ย ไอ้ตรง ข้างในหลัง คอท่อ4เส้นอ่ะ

เรื่องติดกล้อง ตำรวจจับม่ะ +จะหายง่ายป่าว...
ของผม ตรงนั้นล้างยากอยู่ครับ ต้องล้วงมือเข้าไปที่แคบๆ เลยล้างไม่ค่อยสะอาดเท่าไหร่

ส่วนกล้องน่ะไม่หายหรอกครับ แต่จออ่ะไม่แน่ ต้องทำแบบถอดได้ เอาไว้ถอดเก็บเวลาจอดที่อื่นที่ไม่ใช่บ้าน

ส่วนเรื่องตำรวจ โดนแน่นนอนครับ ขนาดอุปกรณ์ส่วนควบครบทุกอย่างพี่แกยังหาข้อหามาจับได้เลย...

ใส่ถุงมือหนอนแล้วล้วงเลยครับ อิอิ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 ก.ย. 2013, 12:31 น. »

เรื่องล้างรถ ตรงช่วง คอท่อ ล้างยากมั่ย ไอ้ตรง ข้างในหลัง คอท่อ4เส้นอ่ะ

เรื่องติดกล้อง ตำรวจจับม่ะ +จะหายง่ายป่าว...
ของผม ตรงนั้นล้างยากอยู่ครับ ต้องล้วงมือเข้าไปที่แคบๆ เลยล้างไม่ค่อยสะอาดเท่าไหร่

ส่วนกล้องน่ะไม่หายหรอกครับ แต่จออ่ะไม่แน่ ต้องทำแบบถอดได้ เอาไว้ถอดเก็บเวลาจอดที่อื่นที่ไม่ใช่บ้าน

ส่วนเรื่องตำรวจ โดนแน่นนอนครับ ขนาดอุปกรณ์ส่วนควบครบทุกอย่างพี่แกยังหาข้อหามาจับได้เลย...

ใส่ถุงมือหนอนแล้วล้วงเลยครับ อิอิ
ผมก็ใช้อยู่ครับ แต่ก็ยังติด

ถ้าจะให้สะอาดคงต้องใช้ปืนแรงดัน แต่ต้องระวังครีบหม้อน้ำล้มเป็นโดมิโน่ ;D
Hell Unleashed

ออฟไลน์ biere

• Newbie
  • *
  • ThaiNissan.com
    • Thai Nissan
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 ต.ค. 2013, 19:19 น. »
สวยจริง ๆ เลยครับ  ;D

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com