85455 กระทู้ ใน 8943 หัวข้อ - โดย 9056 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: davin.ggame159

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพประทับใจ ทริป"กรุงเทพ-เขาค้อ-เชียงคาน-ขอนแก่น" 24-27 ตุลาคม 56  (อ่าน 20301 ครั้ง)

ออฟไลน์ pee

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
 :-* :-* :-*
รวมระยะทางไปกลับ กี่กิโลครับพี่

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Hero Member
  • *
รวมระยะทางไปกลับ กี่กิโลครับพี่
ประมาณเกือบ 1500 โลครับ(รวมหลงด้วย) อิอิ

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator
ประมาณเกือบ 1500 โลครับ(รวมหลงด้วย) อิอิ
ผมล่ะหลงไหลบรรยากาศการออกทริปแบบนี้จริงๆเลย
 :love: :-*
Hell Unleashed

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
ผมล่ะหลงไหลบรรยากาศการออกทริปแบบนี้จริงๆเลย
 :love: :-*
คราวหน้า เชิญนะครับ

ออฟไลน์ 1300rr

• Full Member
  • *
บรรยากาศน่าขี่เทียวสุดๆ อยากไปมั่งไม่ได้ขี่ไกลๆนานแล้วครับ :love: :love: :love:

ออฟไลน์ El3ay(ดี้)

อิจฮาคนได้ออปทริป  ;D

ออฟไลน์ Mick

• *
อยากไป :cry2: รอบหน้านะพี่สุเมธ

ออฟไลน์ noomnum

• Newbie
  • *
ผมอยากถามเรื่องกระเป๋าคับว่ามันพาดอยู่แบบนั้นแล้วล๊อกกับอะไรถ้าใส่กระเป๋าแล้วคนซ่อนจะนั่งได้ไหมคับ

ออฟไลน์ โก้ ไรโน่

• *
มันมาเป็นชุดสำเร็จรูปเลยครับ  คนซ้อนนั่งสบายครับ แต่ให้ดีเอาของsw-motech ไปจะตรงรุ่นกว่า

• *
มันมาเป็นชุดสำเร็จรูปเลยครับ  คนซ้อนนั่งสบายครับ แต่ให้ดีเอาของsw-motech ไปจะตรงรุ่นกว่า
:miao: :miao:

ออฟไลน์ Benzin

• Newbie
  • *
Jesus! Fantastic trip, I suddenly wanna get my own Z800  :cry2:
Told my aunty I was buying Z800 She laughed at me.
Huh! I'll be the one laughing in the end.

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator
Jesus! Fantastic trip, I suddenly wanna get my own Z800  :cry2:
Then what r u waitin 4?
Hell Unleashed

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
It always seem impossible until it's Done.

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com