85886 กระทู้ ใน 8970 หัวข้อ - โดย 9081 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: pkorn123

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้อกไก่ล่างเจ๋ง ๆ ครับรบกวนพ่อค้าหน่อยครับ  (อ่าน 7062 ครั้ง)

ออฟไลน์ akira751 เอก

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • Necromancer.
 8)

แนะนำร้าน X.......
ย่านรังสิตครับ...
ผมไปดูตัวจริงมาแล้วครับ....
สวย...และดูใหญ่ดีมาก...
ทำให้ตัวรถดูมีมิติที่ใหญ่ขึ้นมากๆ...
ราคาประมาณ 8,000 บาท...
ยังไม่รวมทำสี...

เคยถามทางร้านว่าทำไมไม่โพสต์ลงรูปซักที...
เค้าบอกว่าเร็วๆนี้ครับ...

:miao:

It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
8)

ทำให้ตัวรถดูมีมิติที่ใหญ่ขึ้นมากๆ...

เคยถามทางร้านว่าทำไมไม่โพสต์ลงรูปซักที...

ทำไมแพงกัน จัง ผมประมูลมาได้ ในราคาแค่ 2,500 บาทเอง แต่ติดปัญหาสุดท้ายคือ คนขาย ไม่ส่งไทย ครับ ฮ่าๆ รอรายการใหม่เด่วก็มีมาประมูลอีกเพียบครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ Killer Queen

• Newbie
  • *
เข้ามาดันอีกรอบ อยากได้มาก

ออฟไลน์ Nong Infinity

• Full Member
  • *
8)

ทำไมแพงกัน จัง ผมประมูลมาได้ ในราคาแค่ 2,500 บาทเอง แต่ติดปัญหาสุดท้ายคือ คนขาย ไม่ส่งไทย ครับ ฮ่าๆ รอรายการใหม่เด่วก็มีมาประมูลอีกเพียบครับ

ประมูล อีเบย์ หรือ ยาฮูเจแปนครับ เผื่อเพื่อนผมจะช่วยได้
จะได้มีของถูกๆใช้กัน
รักสวยอย่ากลัวแพง รักแรงอย่ากลัวพัง

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
อีเบย์เยอรมันครับ
ผม มีรูปด้วยนะครับ
แต่ลงให้ดูไม่ได้ครับเพราะผม เอารูปไปฝากเว็บไม่ได้ครับเพราะเล่นกับแท็ป
ครั้น จะเอารูปโหลดเอาลงบอร์ด ก็กลัวจะทำให้เปลืองพื้นที่ของบอร์ดครับ
ที่จริง ถ้าเขาส่งไทยให้ผม ผมเอาไปให้ปั๊มแบบกันเฝบยครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ Atompond

• Newbie
  • *
แต่ลงให้ดูไม่ได้ครับเพราะผม เอารูปไปฝากเว็บไม่ได้ครับเพราะเล่นกับแท็ป
ครั้น จะเอารูปโหลดเอาลงบอร์ด ก็กลัวจะทำให้เปลืองพื้นที่ของบอร์ดครับ
ที่จริง ถ้าเขาส่งไทยให้ผม ผมเอาไปให้ปั๊มแบบกันเฝบยครับ
.

Like ให้เลยคับ ผมก็อยากได้มาใส่เจ้าzเหมื่อนกัน แต่จนปัญญาจะสั่งของใน ebay

• *
  /\
   |
   |
คุณปอนด์ แฟนของ คุณโบว์เด็กตรังใบย่ไหมครับ
 เด่วถ้าผมได้ ผมจะโพสไว้ที่ เฟสแฟนผมนะครับ มีไรดีๆก็แบ่งปันให้ครับไม่ต้องห่วง ติดตรงที่เจ้าที่เอามาประมูล เขาไม่ยอมส่งไทยให้นี้ละครับ

ออฟไลน์ Giw

• Jr. Member
  • *

Search ว่าอะไรครับใน อีเบย์ เยอรมัน

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
<<<<<    Darth Vader     >>>>>

• *
  /\
   |
   |
   |
กลัวบอกไปเดี๋ยวหาว่าชี้นำ ขายของผิด กติกาทางเว็บอีกครับ เดี๋ยวผมจะโดนตำหนิเอาได้
ตอน นี้ผมกำลังประมูลท่อ อยู่ครับ  :secret-laugh:
ใครอยากจะประมูล ก็บิดได้เลย อัน นี้ไม่ได้ขาย แค่เอาของดีมาบอกต่อเผื่อใครอยากได้ครับ
 :slobber:

http://www.ebay.de/itm/Kawasaki-Z800-Akrapovic-Carbon-Auspuff-wie-neu-mit-ABE-Slip-On-/171167626740?pt=DE_Motorradteile&hash=item27da62b5f4

ปล. ผมไม่ได้ขายของนะครับ ผมแค่ นำเสนอให้เพื่อนสมาชิก ที่อยสกได้ของดีราคาถูก ไปใช้กัน แต่ท่านก็ต้อง แข่งประมูลกันเอาเองกับคนทั่วโลกที่สนใจครับ
ปล.ยังมีของถูก อีกเยอะมากๆครับ ซึ่งผมได้ประมูลมาได้เยอะแยะตั้งแต่ผมเล่นรถสปอร์ต เอามาให้เพื่อนๆ โดยไม่เคยหวังผลใดๆครับ ตามกติกา ไม่ต้อง pm อะไรมานะครับ อยากได้ก็บิด กันเองเลยครับ เหมือนเล่น ไพ่เก้าเก  :secret-laugh:

• Newbie
  • *
.

Like ให้เลยคับ ผมก็อยากได้มาใส่เจ้าzเหมื่อนกัน แต่จนปัญญาจะสั่งของใน ebay
  /\
   |
   |
คุณปอนด์ แฟนของ คุณโบว์เด็กตรังใบย่ไหมครับ
 เด่วถ้าผมได้ ผมจะโพสไว้ที่ เฟสแฟนผมนะครับ มีไรดีๆก็แบ่งปันให้ครับไม่ต้องห่วง ติดตรงที่เจ้าที่เอามาประมูล เขาไม่ยอมส่งไทยให้นี้ละครับ

ใช่แล้วคับ

• Newbie
  • *
ผมสามารถสั้งอกไก่เข้ามาได้แล้วถ้ามีใครสนใจผมจะได้แบ่งจะได้ทำโมออกมาเพื่อนท่านที่สนใจ มีใครสนใจ บอกผมด้วยน่ะคับ

ออฟไลน์ staff

• *
  • Uncompromised Operator
ผมสามารถสั้งอกไก่เข้ามาได้แล้วถ้ามีใครสนใจผมจะได้แบ่งจะได้ทำโมออกมาเพื่อนท่านที่สนใจ มีใครสนใจ บอกผมด้วยน่ะคับ
ผมสน ถ้าเป็นทรง Z cup เป๊ะๆนะครับ ;)
Hell Unleashed

ออฟไลน์ Nong Infinity

• *
ลงชื่อๆ
รักสวยอย่ากลัวแพง รักแรงอย่ากลัวพัง

ออฟไลน์ HotTomato

• Newbie
  • *

รบกวนขอรูปได้ไหมครับว่าเป็นตัวไหน ขอบคุณครับ
“Success flourishes only in perseverance — ceaseless, restless perseverance.”

ออฟไลน์ PRAS

• *
สนใจครับ  :prettiness: :smile:
Z800

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com