84419 กระทู้ ใน 8646 หัวข้อ - โดย 8995 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: sport786

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รถแล้วขอหลักฐานความเป็นชายเหนือชายด้วยครับ  (อ่าน 8712 ครั้ง)

ออฟไลน์ noomnum

• Newbie
  • *
ผมหนุ่มคับอยู่พิษณุโลกสี่ดำคันแรกผมอายุ30คับเป็นน้อง ใช้เส้นทางเดียวกันว่างๆมาเจอกันหน่อยคับผมรู้สึกว่าที่พิษณุโลกเราน่าจะมีสักสี่ห้าคันนะคับอย่างไรก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ;D

ออฟไลน์ boon

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
เป็นสีดำคันแรกทำม้ายไม่ลงละ จะได้รู้บ้างว่ายังมีประชากรคนพิษณุโลกขี่บ้างนะ
ตัวสีดำเห็นของจริงก้อสวยไม่เบาเหมือนกันนะ ผมยังลังเลเลยอิอิ 8)

ออฟไลน์ noomnum

• Newbie
  • *
มองของแต่งอะไรไว้บ้างคับผมขอเฟสหน่อยคับเพื่อมีอะไรจะได้ขอคำปรึกษาคับ

ออฟไลน์ boon

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
มองอย่างเดียวครับตอนนี้ ปกติผมไม่ค่อยแต่งเท่าไรครับ คงใส่แค่ชิลแต่ง
การ์ดหม้อน้ำก่อน ท่อคงรอดูไปเรื่อยๆ :thirst:

ออฟไลน์ Harumiji29

• Newbie
  • *
ดีใจด้วยครับ ขี่ก่อนหล่อก่อน ;D

ออฟไลน์ DEAR PK

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ joe103

• Jr. Member
  • *
สนุกแน่ ๆ ยินดีด้วยคร๊าบ

ออฟไลน์ Avigator

• *
  • My Life Is a Journey
ยินดีด้วยนะครับ แถมรีวิวมาให้ด้วย อ่านแล้วก็อยากบิดมั่งจัง
.......................
 :) :P
D a r k S i d e R i d e r

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com