86839 กระทู้ ใน 9063 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกัน 2 ปี ไม่จำกักระยะทาง Z800  (อ่าน 5151 ครั้ง)

ออฟไลน์ -Loung-GearBike-

• Z800 Riders
  • Jr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Re: ประกัน 2 ปี ไม่จำกักระยะทาง Z800
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 ก.ย. 2013, 23:08 น. »
วันก่อนไปโมโตพระราม5มา พอดีเห็นตัวโชว์ใส่ อะคราโปวิช อยู่
เลยถามเจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ถ้าซื้อท่อกับทางศูนย์เลยตั้งแต่วันออกรถ
ประกันรถของ Kawasaki จะขาดมั้ย คำตอบชัดเจนเลยครับ
"ประกันขาดทันทีครับ"
ผมว่าที่ศูนย์ก็แฟร์นะครับที่พูดตรงๆ ตรงไปตรงมา
คนซื้อจะได้เข้าใจสภาพที่แท้จริง จะรับเงื่อนไขได้มั้ยก็ว่ากันไปครับ
-GEAR BIKE-

ออฟไลน์ hcstlee

• **
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Re: ประกัน 2 ปี ไม่จำกักระยะทาง Z800
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 ก.ย. 2013, 07:47 น. »
วันก่อนไปโมโตพระราม5มา พอดีเห็นตัวโชว์ใส่ อะคราโปวิช อยู่
เลยถามเจ้าหน้าที่ที่ศูนย์ถ้าซื้อท่อกับทางศูนย์เลยตั้งแต่วันออกรถ
ประกันรถของ Kawasaki จะขาดมั้ย คำตอบชัดเจนเลยครับ
"ประกันขาดทันทีครับ"
ผมว่าที่ศูนย์ก็แฟร์นะครับที่พูดตรงๆ ตรงไปตรงมา
คนซื้อจะได้เข้าใจสภาพที่แท้จริง จะรับเงื่อนไขได้มั้ยก็ว่ากันไปครับ

อย่างนี้ออกไปใส่ข้างนอกดีกว่าครับ เพราะราคาถูกกว่าเปลี่ยนฟรีด้วย

ออฟไลน์ hcstlee

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 ก.ย. 2013, 12:02 น. »
ขอบคุณทุกคนขับที่เข้ามาแสดงความคิดเห็น ดีๆ ครับ

ออฟไลน์ jedsmith2099

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 ม.ค. 2020, 23:42 น. »
ซึ่ง โดยปกติแล้วศูนย์คาวาซากิ ดีลเลอร์ ตัวแทนต่างๆเนี่ย ผมว่าคุยไม่ยากนะครับ แล้วศูนย์หลายๆศูนย์ เจ้าของเป็นมิตรกับลูกค้ามากๆ เอาใจ
หลักการแทงมวยออนไลน์ที่ดีที่สุด 2020
ใส่ลูกค้าสุดๆ แล้วก็มีการออกทริปเที่ยวกับลูกค้า แต่เรื่องพวกเปลี่ยนท่อ  ตัวแทน จริงๆก็พอเข้าใจ เพราะตัวเองก็ขายอยู่
หลักการแทงมวยระดับมืออาชืพ
แต่บางทีเราคุยกับ ช่าง หรือ พนักงาน ซึ่งพวกเค้าไม่มีอำนาจในการตัดสินใจใดๆ เค้าก็ต้องพูดไป ตามกฎ ตามระเบียบ ของเขานั้นแหละครับ ถ้ามีปัญหาจริงๆ แนะนำคุยกับเจ้าของศูนย์ครับ   
หลักการแทงมวยแบบเด็ดๆ
ปกติก็เครมรถรุ่นอื่น มันก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรนะครับ...

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com