86846 กระทู้ ใน 9064 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกทุกท่านมาอัพเดทคิวจอง Z800 ของแต่ละศูนย์ครับ  (อ่าน 28256 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarmkung

• Z800 Riders
  • Jr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
จองที่ศูนย์เรียล รามคำแหง เมื่อวานครับ

เจ้าหน้าที่บอกไม่เกิน 2 เดือน หรืออาจจะเดือน

สีส้ม มาเยอะกว่าสีดำ

ส้มจะได้เร็วกว่าครับ

ปล. รายงานตัวสีส้มครับ กะ รับ รถ 14 กพ ^^

ใช่คุณ สาม CivicFD Thailand ป่าวครับเนี่ย ชื่อเหมือนกันเลย

เออออออ

ถะถะถูกต้องนะครับ ^^

ใครครับเนี้ย

ออฟไลน์ krittichai

• Newbie
  • *
จองที่ศูนย์เรียล รามคำแหง เมื่อวานครับ

เจ้าหน้าที่บอกไม่เกิน 2 เดือน หรืออาจจะเดือน

ปล. รายงานตัวสีส้มครับ กะ รับ รถ 14 กพ ^^

ใช่คุณ สาม CivicFD Thailand ป่าวครับเนี่ย ชื่อเหมือนกันเลย

เออออออ

ผมเคยเป็นลูกค้าไปติด Autolock กระจกพับอัติโนมัติดับเครื่อง แล้วก็เปิดท้ายจากรีโมท จากคุณ สาม ครับผม ที่ โลตัส เลียบด่วน รามอินทรา ครับ  :)
จะมีซักกี่คนที่ได้ทำตามความฝันของตัวเอง

ออฟไลน์ sarmkung

• Jr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

เออออออ

ผมเคยเป็นลูกค้าไปติด Autolock กระจกพับอัติโนมัติดับเครื่อง แล้วก็เปิดท้ายจากรีโมท จากคุณ สาม ครับผม ที่ โลตัส เลียบด่วน รามอินทรา ครับ  :)

ยินดีที่ได้รู้จักแล้วร่วมคลับอีกรอบคร๊าบ ^^

ออฟไลน์ samart2013

• Sr. Member
  • *
:P คิว 1เลย ครับ PNY ฉะเชิงเทรา เซล บอกก่อนปีไหมเตรียมแว้นไดเลยครับ ;D

ผมก็จองที่  PNY ฉะเชิงเทรา น้องส้มไม่แน่ใจว่าคิวเท่าไรครับ.......แต่ผมนัดรับรถ วันที่ 01-02-2014......( เงินพร้อม )

ออฟไลน์ krittichai

• Newbie
  • *

เออออออ

ยินดีที่ได้รู้จักแล้วร่วมคลับอีกรอบคร๊าบ ^^
เช่นกันครับ โลกกลมๆครับ ;D
จะมีซักกี่คนที่ได้ทำตามความฝันของตัวเอง

ออฟไลน์ JoeyBoyZA

• Newbie
  • *
สวัสดีครับผมชื่อโจ้ อยู่บางแสน มือใหม่หัดขับ (จริงๆ)
ตอนนี้ของรถไว้เรียบร้อยแล้วครับ
ชื่อศูนย์ = มิตรยนต์ พัทยา, ชลบุรี
สี = ส้ม
คิวที่ = น่าจะลำดับที่ 56 (รวมคิว BB ประเภทอื่นๆ ด้วย)
        แต่ผมขอรับรถวันที่ 28 ธ.ค ดูตามฤกษ์ดีครับ ;)
        โทรไปหาเซลล์ทุกอาทิตย์เลย เพื่่อยืนยันว่าจะได้รับรถวันนั้นจริงๆ
        และเซลล์ก็ยืนยันครับว่าได้รับแน่วันที่ 28 ธ.ค.
จองเมื่อ = 10 พฤศจิกายน

ปล. ของแถมที่ทางศูนย์ให้ 1. บัตรกำนัลมูลค่า 2000 บาท ใช้เป็นส่วนลดซื้อของที่ศูนย์มิตรยนต์ พัทยา
                             2. บัตรเติมน้ำมันมูลค่า 1000 บาท
อื่นๆ ก็ ดาวน์ 20% ดอกเบี้ย 3.49%

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com