82551 กระทู้ ใน 8511 หัวข้อ - โดย 8881 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: M

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถมอไซร์ z800 (สั่งตัด)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100% สําหรับรถที่ท่านรัก  (อ่าน 112022 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• Hero Member
#10เหตุผลที่ลูกค้าเลือกใช้
ผ้าคลุมรถดีดี.com

#งานสั่งตัดตรงรุ่นตรงปีออกแบบให้ฟรี
#เน้นงานคลุมภาพ
#เนื้อผ้าที่ใช้อย่างดีมีซับด้านใน ใช้ทนและนาน
#ออกแบบให้ใหม่ ตรงตามความต้องการ
ลูกค้ารถที่แต่งมาหรืองานเฉพาะส่วน
#งานจัดส่งตรงเวลาเสมอ
#ไม่มีทิ้งงานและลูกค้าไม่เหนื่อยใจ
#ที่เดียวจบได้งานตรงใจ
#งานปราณีตใส่ใจรายละเอียดทุกขั้นตอน
#แถมกระเป๋าใส่ผ้าคลุมรถฟรีแบบสวยๆ

#ยินดีให้คำปรึกษาก่อนแบบเป็นกันเองค่ะ

ขอบคุณทุกๆๆผลงานนะค่ะ
ขอบคุณรีวิวและผลงานทุกๆๆชิ้นที่ทำให้ผ้าคลุมรถไม่หยุดการพัฒนา

[/u

#คุณภาพกับความเชื่อมั่นสำคัญที่สุด!

#รถหรูนำเข้า
#รถแพงป้ายแดงต้องมี??

กับการพัฒนาที่ไม่เคยหยุดนิ่ง
หลายๆๆด้าน..กว่าจะมาถึงตรงนี้และเป็นที่ยอมรับของลูกค้ารถชั้นนำระดับหรูของหลายๆๆค่ายรถ..และนับวัน

ลูกค้าให้การตอบรับ ยิ่งมากขึ้น
อย่างแพร่หลาย...กับผ้าคลุมรถทุกรุ่นรถที่นำเข้า...และให้ความไว้วางใจ

กับผ้าคลุมรถดีดี.com  งานสั่งตัดคันต่อคันตรงรุ่น ตรงปี  เน้นงานคุณภาพ

#ผลของงานที่ปากต่อปากลูกค้าบอกต่อแนะนำกันต่อๆมา

ขอบคุณท่านเจ้าของรถทุกท่านนะค่ะ
ที่ให้ความไว้วางใจในผ้าคลุมดีดี.com
ทั้งลูกค้าเก่าซื้อซ้ำ และลูกค้าใหม่บอกต่อ

#ผ้าคลุมROLLS ROYCE PHANTOM 2006  ลูกค้าเขตจตุจักร
#ผ้าคลุมLamborghini Aventadore SV 2017  ลูกค้าเก่าเขตคลองเตย
#ผ้าคลุมPorsche 911 camera 2016 โชว์รูมบางนา
#ผ้าคลุมPorscheCayenne S e hybrid 2014 ลูกค้า เขตทองหล่อ
# ผ้าคลุมรถBenz s280 w220 ปี2004 ลูกค้า จ.ระยอง

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

วันนี้เก๋เก๋มี...แนวทางการแต่งรถ 

ต้องการความเป็นเอกลักษณ์ไม่เหมือนใคร

สีสันโดดเด่น สะดุดตา #แต่งรถสวย

The street art  wrap design concept

ทำสีทำลานกันสวยๆๆอย่าลืมหาผ้าคลุมรถ

เพื่อปกป้องสีรถกันด้วยนะคะ

เก๋เก๋ผ้าคลุมรถดีดี.COM

#ลูกค้าเก่าซื้อซ้ำ  #บอกต่อ

ขอบคุณลูกค้าลูกค้าเขตคลองเตย
มากๆนะค่ะสั่งซื้อ
#ผ้าคลุมLamborghini Aventadore  SV 2017 
รีวิวผลงานมาให้ประทับใจมากๆค่ะ

#หรือจะหาผ้าคลุมรถปรึกษาเก๋เก๋ได้นะค่ะ..ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
ปรึกษาก่อน0819183753 id:ssscar
❤เราต้องพัฒนาตัวเองสม่ำเสมอ
❤อย่าหยุด ขอบคุณมิตรภาพที่ดีดี
 ขอบคุณข้อมูลดี ๆๆที่นี่นะค่ะ
คลิกไปที่ http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

วันนี้เก๋เก๋ทำเวปใหม่สำเร็จแล้วนะค่ะเชิญชมคลิกเลย

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com[/color]

แนะนำให้
เพราะลูกค้ามั่นใจในคุณภาพ

ผ้าคลุมรถมอไซค์ที่ใช้ดี บอกต่อแนะนำปากต่อปาก

ขอบคุณลูกค้าเชียงใหม่มากๆๆนะค่ะ
รุ่นพี่แนะนำมา...เลยมั่นใจคุณภาพ

ไม่ถามเยอะ!!!  โอนเลยเก๋เก๋ก็เริ่มงานให้เลยค่ะ...

หลายๆๆครั้งที่มีลูกค้า...แนะนำเพื่อนๆรุ่นน้อง รุ่นพี่ให้มาซื้อผ้าตลุมรถที่ร้านเก๋เก๋....ต้องขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

ใช้ดีบอกต่อ...คุณภาพต้องมาก่อน
การจัดส่ง...งานเมื่อถึงมือต้องตรงตามลูกค้าต้องการ!!!

ลูกค้าพอใจ...เก๋เก๋ก็สุขใจค่ะ❤
ได้เวลาจัดส่งผ้าคลุมแล้วนะค่ะ

ใคร?...ที่มองหาผ้าคลุมรถคุณภาพดี
กันฝนกันแดด ใช้ได้คุ้มกับเงินที่จ่าย

ปรึกษาเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ...

ขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
รีวิวผ้าคลุมรถยนต์ALL New Mazda CX-5
และผ้าคลุมรถยนต์All New Ford Everest
ลูกค้ามั่นใจคุณภาพ และงานสั่งตัด แนะนำบอกต่อ
ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะ

รีวิวผลงานผ้าคลุมรถกล็อฟ ตัดตรงรุ่น

ลูกค้าสั่งเป็นผ้ากันฝุ่นออย่างเดียว

#ทำไมถึงใช้แค่ผ้ากันฝุ่น

ถ้าสถานที่จอดรถหรือ สิ่งของ

#ผ้าคลุมรถกล็อฟ  #ผ้าคลุมโซฟา  #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์ต่างๆ

อยู่ในที่ร่มไม่โดนแดด โดนฝน

ผ้าคลุมที่เก๋เก๋แนะนำลูกค้าจะเป็นผ้ากันฝุ่น
สีดำ...ผ้ากันฝุ่นน้ำหนักเบา เหมาะกับสิ่งต่างๆ

#ที่อยู่ในอาคารใช้ผ้าคลุมกันฝุ่นก็พอค่ะ

ยินดีให้คำปรึกษา ก่อนนะค่ะ

สอบถาม 081-918-3753
 ID line: ssscar

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com