81292 กระทู้ ใน 8420 หัวข้อ - โดย 8828 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: pondzboy_88

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทำความรู้จักกับรถบิ๊กไบค์ และ อุปกรณ์เครื่องแต่งกาย กัน  (อ่าน 7312 ครั้ง)

ออฟไลน์ NutNow

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
คลิปนี้จะเป็นของร้าน59bike and panda rider ได้ความรู้ดีเผื่อบางคนกำลังตัดสินใจจะซื้ออะไรดี 52.00น.ขึ้นไป จะเป็นเครื่องแต่งกายพี่เขาแนะนำให้เป็นแนวทางดี

credit:youtube speedchannelth
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มี.ค. 2013, 11:47 น. โดย NutNow »

ออฟไลน์ tononline

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ขอบคุณครับ เป็นประโยชน์มากๆเลยครับ

ออฟไลน์ CHAMP HIGHWAY(แชมป์)

• Full Member
  • รอขี่ Z800 เท่านั้น
 :)ขอบคุณครับ 72เป็นช่องหลักของผมเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ NutNow

• Newbie
  • *
:)ขอบคุณครับ 72เป็นช่องหลักของผมเหมือนกันครับ
เครื่องแต่งกายเจ๋งๆครบชุดราคาซื้อรถเล็กได้อีกคันเลย  :o  ;D ;D

ออฟไลน์ ScoutMF

• Hero Member
  • Born2B "Z" SerieS
อะไรคือ 72ครับ?
Deeper inside me!

ออฟไลน์ ฅน..บ้าขี่แซด !!

• Jr. Member
  • **
  • คนดีขี่ฮอนด้า คนบ้าขี่ซู แต่กรู..ขอขี่แซด !!

เคเบิ้ลทีวีครับ True Visions ช่อง 72 Speed Channal

ออฟไลน์ ScoutMF

• Hero Member
  • Born2B "Z" SerieS
อ่อ พอดีไม่ค่อยได้ดูทีวี
พวกช่อง Grand Prix ก็ดูแต่ใน Youtube ;D
Deeper inside me!

ออฟไลน์ CHAMP HIGHWAY(แชมป์)

• รอขี่ Z800 เท่านั้น

เคเบิ้ลทีวีครับ True Visions ช่อง 72 Speed Channal
ใช่ครับ..ขอโทษทีพิมพ์สั้นไปหน่อย...ตอนนี้ใครมีPSIก็ดูได้เหมือนกันครับ ทรูจับมือกับPSIแล้วครับ 24 ชั่วโมงครับมีรายการเกี่ยวกับมอเตอร์อยู่หลายรายการครับ

ออฟไลน์ Linkinb

• Jr. Member
  • **
  • Z800 นี่แหละ ที่จะเป็นรถคันแรกของผม!!!
อุปกรณ์แต่งคน Detail เยอะมากๆ ชอบๆ  ;D

ออฟไลน์ bozz_@

สาระมากมาย  ตอนนี้อยู่ช่อง 40 ครับถ้าเป็นจานแดง true vision  :D

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com