81814 กระทู้ ใน 8475 หัวข้อ - โดย 8854 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: doidosu

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำ ร้านขายของแต่ง เปิดใหม่ย่านลำลูกกา คลอง 2 Part & Accessories  (อ่าน 3198 ครั้ง)

ออฟไลน์ JS BIKE SHOP

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
 ;D   สวัสดีครับ ผมชื่ออาร์มนะครับ ขอพื้นที่ประชาสัมพันธ์ ร้านขายอะไหล่ตกแต่ง KAWASAKI  Honda ER NINJA Z800-1000 ด้วยนะครับ
ดูสินค้าได้ที่ https://www.facebook.com/JsBikeShop  พวกเราที่อยู่ในโซนนี้ได้ไม่ต้องไปหาที่ไหนไกล สามารถพบปะคุยกันได้ที่ร้านครับสถานที่กว้างขวางมาก จอดรถได้ 2-400 คัน ร้านเปิด 8 สค นะครับ ตอนนี้ขายทางหน้าเว็บอยู่ครับลองเข้ามาชมกันก่อน

ขออนุญาติติดต่อ Web master ด้วยนะครับว่ามีช่องทางไหน บ้าง

ออฟไลน์ ScoutMF

• Hero Member
  • Born2B "Z" SerieS
จอดรถได้ 2-400คัน  :o
Deeper inside me!

ออฟไลน์ ฅน..บ้าขี่แซด !!

• Jr. Member
  • **
  • คนดีขี่ฮอนด้า คนบ้าขี่ซู แต่กรู..ขอขี่แซด !!
ดีเลย แถวบ้านพอดี  คงได้ไปเยือน

ออฟไลน์ Pectora

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
เอาของแต่ง z800 มาขึ้นโฆษณาเป็นร้านแรกเลยครับ รับรองเดี๋ยวได้ขายดีแน่. อ้ออย่าลืมให้ราคาสมาชิกเว็บด้วยนะครับ :P :P ;D :D ;)

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com