84545 กระทู้ ใน 8639 หัวข้อ - โดย 9004 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: romiio01

ผู้เขียน หัวข้อ: Z800 POWERED BY K-SPEED กับ STEP 1 แต่งวันเดียวเสร็จ 5 ชั่วโมง  (อ่าน 10351 ครั้ง)

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
รูปสุดท้าย...

ขออนุญาติถามนะครับ... :sweat:

ทำไมตรงตะแกรงการ์ดหม้อน้ำมันเยินๆอยู่หกรุอ่ะครับ.... :startle:

มันเป็นอย่างนั้นเองเหรอครับ.... :surprise:

ผมเห็นตอนแรก ผมก็นึกในใจแต่ไม่กล้าถามพี่เฟี้ยวมากครับที่ถาม งั้นผมก็จะรอคำตอบเป็นเพื่อนพี่ครับเพราะผมก็อยากรู้ ปล.อัน นี้ตระแกรงจีนครับ เพราะมันเหมือนกับของผม ที่ผมสั่งจาก อีเบย์ เลยครับ ไม่ได้ว่าของจีนไม่ดีน่ะครับ เพราะผมก็ใช้มันที่เลือกเพราะมันถูกและดีตัอกระเป๋าเงินผม ผมเน้นแต่งโดยให้กระทบกับครอบครัวน้อยที่สุดครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ .Fi5TY CAL113ER

• Full Member
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
รอยเยิน ๆ น่าจะเป็นน๊อตสีฟ้า ๆ 6 ตัวครับ แต่ในภาพน่าจะถอดออกเลยเหลือแต่รู

ตามภาพ

Ps. ภาพจาก K-speed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ย. 2013, 01:34 น. โดย .Fi5TY CAL113ER »

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
อ่อใช่ มันเป็นตัวลองไว้ไม่ให้ตะแกรงแนบกับแฝงรังผึ้งจนเกินไปนี่เอง
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
ชัดเจนครับ.... ;D
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ tao_mania

• *
หล่อมาก

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
สวย....ดุ

ออฟไลน์ k-speed

• Sponser
รูปสุดท้าย...

ขออนุญาติถามนะครับ... :sweat:

ทำไมตรงตะแกรงการ์ดหม้อน้ำมันเยินๆอยู่หกรุอ่ะครับ.... :startle:

มันเป็นอย่างนั้นเองเหรอครับ.... :surprise:

มันมียางกันกระแทกสีฟ้ามา ส่วนตัวไม่ชอบเลยเอาออกครับ แต่มันทำดัดกลับมาเหมือนเดิมได้

ออฟไลน์ auyjuboo

• Newbie
  • *
หล่อมากครับ :-* :-*

ออฟไลน์ k-speed

• Sponser
คลิปเสียงท่อ X55 SLIP ON Z800  9900฿

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com