84247 กระทู้ ใน 8629 หัวข้อ - โดย 8986 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: NickyVannasy05@gmail.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ Akrapovic มาแล่วววจัด Mini Review ซะหน่อย(มาก่อนรถอีก)  (อ่าน 20832 ครั้ง)

ออฟไลน์ duckky

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
สติ๊กเกอร์ Rizoma ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรอ่ะคับ  :D

ออฟไลน์ aulula50

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ขอทราบราคากันแคร้งกับชีลด์หน้าได้ไหมครับ :P
shield 5,290.-
กันแคร้ง 3,390.-

ครับผม :)
หาซื้อได้ที่ไหนครับ บอกได้ไหมครับ หลังไมค์

ออฟไลน์ p3nball

• Sponser
  • Full Member
ท่อ ที่มีลิ้น Butterfly มีมาตั้งแต่ในตัวรุ่นหลังๆ 2007 ขึ้นไปแล้วครับ แต่ส่วนมากพวกท่อแต่ง จะเอาออกครับ

เพราะลิ้นเปิดปิดได้ช้ากว่า ตอนเราบิดครับ เพื่อนบ้านเราก็เห็นว่าเสียงมันมาไม่สมูธ ส่วนเบาดับนั้นผลจะน้อยมาก
อย่างเช่น ER ninja650 ไม่มีเบาดับก็ไม่มีให้เห็นนะครับ เรื่องประหยัดน้ำมันผลไม่ต่างถึง 5% ด้วยซ้ำ แต่ด้วยมาตราฐานในการผลิต
จะต้องทำให้สมบูรณ์ที่สุดครับ

มันมี Servo หลอกขายในรถทุกรุ่นอยุ่แล้วนะเท่าที่เห็น

ออฟไลน์ zerobody

• ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ขอสอบถามวิธีการสั่งซื้อท่อด้วยครับ ว่านำเข้าโดนภาษีไหมครับ หรือสั่งซื้อทางไหน ครับ ขอบคุณครับ แล้วขอราคาการ์ดกันถัง RZM ราคาเท่าไรครับ  :prettiness: :prettiness: :prettiness: :prettiness:

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
ขอสอบถามวิธีการสั่งซื้อท่อด้วยครับ ว่านำเข้าโดนภาษีไหมครับ หรือสั่งซื้อทางไหน ครับ ขอบคุณครับ แล้วขอราคาการ์ดกันถัง RZM ราคาเท่าไรครับ  :prettiness: :prettiness: :prettiness: :prettiness:
การ์ดถัง Rizoma 2,790 ครับ
ท่อทาง pm ครับ
Hell Unleashed

ออฟไลน์ M@B

• *
ขอเป้าหมายอีกคนครับเรื่องท่อ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nutsumii

• Newbie
  • *
การ์ดถัง  กันแคร้ง ชิลด์หน้า ซื้อแถวไหนอะครับ รบกวน pm บอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
การ์ดถัง  กันแคร้ง ชิลด์หน้า ซื้อแถวไหนอะครับ รบกวน pm บอกหน่อยครับ
ซื้อกับเฮียยูร คาวาอุดรคร๊าบบบบบบ

ขอเป้าหมายอีกคนครับเรื่องท่อ...ขอบคุณครับ
pm sent ;)
Hell Unleashed

ออฟไลน์ konyjack

• *
ช่วยชี้เป้าเรื่องท่อด้วยครับ :P

ออฟไลน์ A_z800

• Newbie
  • *
ขอเป้าหมายอีกคนครับเรื่องท่อ ช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ  :-[ :-[

ออฟไลน์ Sin2013

• Jr. Member
  • **
โทษนึกว่าเป็นกระทู้ใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2014, 20:12 น. โดย Sin2013 »

ออฟไลน์ Bungfd

• Newbie
  • *
ขอชี้เป้า อีกคนครับ

ออฟไลน์ hidosiki

• Newbie
  • *
มีพี่ๆท่านไหนเคยทดสอบความดังของท่อหรือป่าวครับ ว่าดังเกิน 95 เดซิเบลป่าวครับ  ;D

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com