83805 กระทู้ ใน 8588 หัวข้อ - โดย 8964 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Ekkaraj Khongthon

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อ Akrapovic มาแล่วววจัด Mini Review ซะหน่อย(มาก่อนรถอีก)  (อ่าน 20681 ครั้ง)

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator

ในเมื่อรถนัดแล้วยังไม่มา ก็จัดของแต่งเพิ่มมารอก่อน

การ์ดถังน้ำมัน และสติ๊กเกอร์รอบคัน Rizoma (800 หราเลย จะได้ไม่หลงกะ 250  ;D ;D ;D)

การ์ดแคร้งเครื่องด้านซ้าย Carbon Rizoma

ชีลด์หน้า Rizoma

เก็บเล็กผสมน้อยครับ ;D
Hell Unleashed

ออฟไลน์ harman chan

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
ขอทราบราคากันแคร้งกับชีลด์หน้าได้ไหมครับ :P

ออฟไลน์ Games

• Sr. Member
  • *
  • ทำไมจะทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ลงมือทำ
จัดเต็มจริงๆกระทู้นี้ รอเห็นตอนใส่รถนะครับ

เผื่อผมจะแต่งแบบนี้บ้าง ;D

• Moderator
ขอทราบราคากันแคร้งกับชีลด์หน้าได้ไหมครับ :P
shield 5,290.-
กันแคร้ง 3,390.-

ครับผม :)

• Moderator
จัดเต็มจริงๆกระทู้นี้ รอเห็นตอนใส่รถนะครับ

เผื่อผมจะแต่งแบบนี้บ้าง ;D
มีแต่ของชิ้นเล็กชิ้นน้อย แต่ไม่มีรถให้ใส่น่ะสิครับ :cry2: :cry2: :cry2: :cry2: :cry2: :cry2:

ออฟไลน์ harman chan

• *
shield 5,290.-
กันแคร้ง 3,390.-

ครับผม :)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ .Fi5TY CAL113ER

• ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ของแต่ง Rizoma ราคาแมร่งโหดขิง ๆ แค่ WindShield ล่อซะ เกือบ 6000

:startle: :startle:

ตอนนี้สนใจ Akrapovic Z800 แหะ เห็นในไทยหลายเจ้าปล่อยกัน 27500 ทั้งคาร์บอนและไทเท

ว่าแต่ ตา Staff สั่งนอกมาเลยรึเปล่าเนี้ย  :question:

ถ้าไม่รบกวนขอทราบแหล่งด้วยก็ดีครับ  :slobber:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ส.ค. 2013, 21:10 น. โดย .Fi5TY CAL113ER »

ออฟไลน์ แอ้ส Z8

• *
แต่งเสร็จขอรีวิวด้วยครับ ชอบท่อครับ

• Moderator
แต่งเสร็จขอรีวิวด้วยครับ ชอบท่อครับ
แต่งเสร็จนี่คงอีกยาวเลยครับ กว่าจะสุด

แต่จะมาลงเรื่อยๆนะครับ ;)

ออฟไลน์ .Fi5TY CAL113ER

• ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ต้องรอชมตอนติดตั้งว่าจะหล่อขนาดไหน  :miao:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ส.ค. 2013, 23:16 น. โดย .Fi5TY CAL113ER »

ออฟไลน์ toey_77

• Jr. Member
  • **
ผมขอราคาท่อหน่อยครับ  ;)

ออฟไลน์ `HazarDz

• Newbie
  • *
  • Kawasaki z800
หลังไมคด้วยครับ ๆ อยากรุ้ซี้อไหน

• Moderator
หลังไมคด้วยครับ ๆ อยากรุ้ซี้อไหน
ผมขอราคาท่อหน่อยครับ  ;)
pm sent  ;)

ออฟไลน์ bankbaboo

• Newbie
  • *
ขอถามหน่อยนะครับ ว่าวาล์วที่บอกว่ามีติดมาในตัวนี้ มันช่วยอะไรหรอครับ ไม่มีความรุ้จริงๆ  :-\

• Moderator
ขอถามหน่อยนะครับ ว่าวาล์วที่บอกว่ามีติดมาในตัวนี้ มันช่วยอะไรหรอครับ ไม่มีความรุ้จริงๆ  :-\
วาล์วตัวนี้จะหรี่ลง ตอนเครื่องเดินเบา และเปิดออกตามรอบที่สูงขึ้น สั่งงานโดย ECU ครับ

เพื่อ... ทำให้ท่ออั้นในรอบต่ำ จะทำให้รถไม่เกิดอาการวูบช่วงเกียร์ต่ำรอบต่ำครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com