85464 กระทู้ ใน 8943 หัวข้อ - โดย 9056 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: davin.ggame159

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ ทริป2วัน1คืน ในวันที่ 2-3 สค.2557 " คลับขี่ทริปทับเบิก"  (อ่าน 4853 ครั้ง)

ออฟไลน์ RHINO BIKER

• Sponser
  • Hero Member
RHINO BIKER อุปกรณ์ตกแต่ง เครื่องแต่งกาย
www.rhinobiker.com

ออฟไลน์ Jack Z

• Z800 Riders
  • *
ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัยทุกคนครับ
ผมติดภาระกิจไปไม่ได้เสียดายมาก :cry2:
อยากไปกับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ถ่ายรูปสวยๆมาฝากเยอะๆน่ะครับ ;)
ID LINE: jackz800

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• Full Member
  • *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับผม รอชมภาพสวยๆจากทีมงานครับ อดอีกแล้วเรา :'(
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jjj17

• *
เล่นโค้งเผื่อเค้าด้วยน้าาาาาาา  :-X

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
สนุกมาากก พูดเลยยยยยยยยยย  ทริปนี้ตัวจี้ดๆๆ เพียบ

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
พี่โต้งครับ ทำไมผมลงรูปไม่ได้ครับ :cry2:

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
 :o

อ่ะ...มา....
เดี๋ยวช่วยลงให้.....

ขอขอบคุณภาพและผู้ร่วมอยู่ในภาพทุกๆท่านด้วยนะคร้าบบบบบ.........................

เป็นอีกทริปที่สนุกมากๆ.....
มีครบทุกรสชาติเลย....

:cry2:
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง จุงเบยๆๆ อะลิ๊งกิ่งกิงไปเลย

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง จุงเบยๆๆ อะลิ๊งกิ่งกิงไปเลย
ภาษาอะไรอะ  แต่ฟังแล้วแจ่มแมวสุดๆ ;D

ออฟไลน์ L2Thai ต้น Z800 ดำ

• Newbie
  • *
  • ต้น นะครับ Z800 ดำ(หนองบัวลำภู)
ภาษาอะไรอะ  แต่ฟังแล้วแจ่มแมวสุดๆ ;D

รู้สึกว่าจะเป็นภาษา อายุประมาณ 18+20+30+ แต่ผมไม่เคยได้ยินตรงที่ว่า  แจ่มแมวสุดๆ
เอ้า ฮา   
ผิดตกยกเว้น ขอ อภัย ครับ
ได้ฮามาก (อ่านแล้วก็ขำเลยตรงที่คำว่า) แจ่มแมวสุดๆ

• *
ดูรูปแล้ว ตาร้อนผ่าว อิจฉาอย่างแรง ตอนนี้ไม่ค่อยจะว่างใด้แต่ดูรูปท่านอื่นเที่ยวกัน   :cry2:

• *
ดูรูปแล้ว ตาร้อนผ่าว อิจฉาอย่างแรง ตอนนี้ไม่ค่อยจะว่างใด้แต่ดูรูปท่านอื่นเที่ยวกัน   :cry2:

8)

ก็หาเวลามาขี่ด้วยกันอีกซิครับ....บำรุง...

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

• *

8)

ก็หาเวลามาขี่ด้วยกันอีกซิครับ....บำรุง...

:miao:

ทริปหน้าไม่พลาดแน่ครับป๋า

• *
 :'(

เวรล่ะ.....
ตังค์หมดแล้วจะกลับบ้านยังไงหว่า.....

เอายีราฟของร้านอาหารไปขายก่อนแล้วกัน....
มีคนมาขอซื้อพอดี....

:shout:

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com