85435 กระทู้ ใน 8942 หัวข้อ - โดย 9055 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Hollowx

ผู้เขียน หัวข้อ: 27 เมษานี้ ขอเชิญชาว BIKER ทั้งหลายร่วมงาน GRAND OPENNING BB MOTOR By X-SPEED  (อ่าน 2975 ครั้ง)

ออฟไลน์ xspeed

• Sponser
  • Newbie
วันที่ 27 เมษานี้เรียนเชิญไบเกอร์ทั้งหลาย พบกับงาน GRAND OPENING ร้าน BB MOTOR By X-SPEED (ถนนพุทธมณทล สาย 4) เวลา 4 โมงเย็นเป็นต้นไป พบกับปาตี้ อาหารเครื่องดื่ม+เบียร์ฟรีตลอดงาน กิจกรรมแจกของรางวัลมากมาย และพลาดไม่ได้กับพริตตี้ X-SPEED GIRL และโชว์ SEXY BIKE WASH

ออฟไลน์ xspeed

• Sponser
  • Newbie
169/117 โครงการสาย4สแควร์  ต.กระทุ่มล้ม  อ.สามพราน  จ.นครปฐม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2014, 11:13 น. โดย xspeed »

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• Full Member
  • *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
ใกล้บ้านเลยครับ มีสมาชิกท่านใด มามั่งเนี่ย
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BIA BIER BEER

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
เจอกันครับ

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
 :-\

ยังไม่มีรถขอไปด้วยได้มั๊ยครับ....

:-X
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ Jack Z

• *

ยังไม่มีรถขอไปด้วยได้มั๊ยครับ....

ไห้ผมไปรับมั้ย
บอกมาคำเดียวไปทันที จริงจังน่ะ :D
ID LINE: jackz800

• *

ไห้ผมไปรับมั้ย
บอกมาคำเดียวไปทันที จริงจังน่ะ :D

;)

ขอบคุณมากครับท่านแจ็ค.....
ผมก็ออดอ้อนไปตามเรื่องตามราวแหละครับ....

ถ้าไม่ติดขัดอันใด....
ผมคงจะได้พานัง " มะนาวเปรี้ยว " ลำใหม่ไปครับ....

แล้วเจอกันครับท่านแจ็ค....

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

• *
"มะนาวเปรียว"
อยากเห็น ???

• *
  8)

ลำที่แล้ว " ส้มฉุน "......
ลำนี้ " มะนาวเปรี้ยว " ครับพี่น้อง.....

:shout:

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
  8)

ลำที่แล้ว " ส้มฉุน "......
ลำนี้ " มะนาวเปรี้ยว " ครับพี่น้อง.....

:shout:
ยืมไปซัดโค้งในสนามหน่อยนะ ป๋าเอก

• *
พี่เอกครับส่งรูปไห้ดูหน่อยอยากเห็น :smile:
ทางPMก็ได้ ;)

ออฟไลน์ I3eer

• Jr. Member
  • *
คงต้องขอช่องทางติดต่อพี่ๆ ไว้ ณ ที่นี้ เผื่อน้องคนนี้มีโอกาสไปแจมคร้าบ กลัวหงอย

• *
พี่เอกครับส่งรูปไห้ดูหน่อยอยากเห็น :smile:
ทางPMก็ได้ ;)

:'(

คงไม่ได้ไปแล้วครับพี่น้อง....
ลูกค้าขอเลื่อนไปก่อน....

คงเป็นสัปดาห์หน้าแล้วล่ะครับ...

:cry2:

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com