86849 กระทู้ ใน 9065 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าบังเอิญ จับพลัดจับผลู Z800 ไม่ขายไทย พี่ๆ ที่ตั้งใจซื้อ จะหันไปเล่นรุ่นไหนกันคับ  (อ่าน 8446 ครั้ง)

ออฟไลน์ PRAS

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
แต่ได้ข่าว(แว่ว ๆ)มาว่า :D เริ่มประกอบ สำหรับขายในไทยแล้วนะครับ แว่ว ๆ  ย้ำแว่ว ๆ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ย. 2012, 20:52 น. โดย PRAS »
Z800

ออฟไลน์ ijji_911 (จออร์จ)

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
แต่ได้ข่าว(แว่ว ๆ)มาว่า :D เริ่มประกอบ สำหรับขายในไทยแล้วนะครับ แว่ว ๆ  ย้ำแว่ว ๆ ;D

พี่ก็แว่วจัง  ชอบจุดประกายให้น้องนุ่งอยู่เลื่อย   ;D

ออฟไลน์ Gianttoto

• Newbie
  • *
แอบฟังด้วยคน :D
ถ้าซีแปดร้อยไม่มาจริงๆ สำหรับผมคงขี่cบีr250ต่อไปและเก็บตังซื้อกระบะ4wdซักคัน (แอบฝันสลาย :'()
แต่ยังไงก็ภาวนา ขอให้สิ่งศักสิทธิ์ช่วยให้ฝันเป็นจริงด้วยเถิด :P :Pสาธุ สาธุ

ออฟไลน์ lava

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Highwind

• Sr. Member
ผมว่าคงเริ่มประกอบได้สักพักแล้วล่ะครับ เพียงแค่รอดูคู่แข่งเพื่อกำหนดราคาอีกทีครับ

ออฟไลน์ ScoutMF

• Hero Member
  • Born2B "Z" SerieS
ถ้าไม่ได้ Z800 มาขับจริงๆ
ไม่ได้หมายถึงว่ามันไม่ขาย แต่รวมถึงลองแล้วไม่พอใจ หรืออื่นๆ จนทำให้ไม่ได้ซื้อ Z800
ผมว่า ผมคงไป ER6N หรือไม่ก็ Versys

ใจไปทาง ER แต่หลังไม่ค่อยดี ถ้าขับ Versys น่าจะสบายตัวกว่า
Deeper inside me!

ออฟไลน์ majia

• Newbie
  • *
เอาเป็นว่าความฝันสลายยยยย :'(

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com