85435 กระทู้ ใน 8942 หัวข้อ - โดย 9055 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Hollowx

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญในโครงการสานฝันเด็กไทย.......................  (อ่าน 2313 ครั้ง)

ออฟไลน์ Golf2393

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
ขอบคุณมากๆคับ ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตของทุกๆท่านนะครับ.  ทริปหน้าอาจจะอีกหลายเดือนคงต้องรอให้หมดฝนต้นหนาว. แต่ที่แน่ๆคิดว่าทริปต่อไปนี้หลายๆคนคงชอบจะแจ้งสถานที่ให้ทราบก่อน จะได้เตรียมตัวกันนะครับ. ระหว่างนี้อาจจะมีมิตติ้ง(กันห่างเหินเด่วจะจำหน้าตากันมะได้)จะแจ้งให้ทราบนะครับ  ;D
จะขี่แซด  แรดทั่วไทย

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• Hero Member
  • *
จัดไป พี่กล๊อฟ :love:
เดือนละครั้งเป็นไงครับ ;D
หรือสองอาทิตย์หนก็ไหวนะ ;)
ทำกจิกรรมร่วมกันไกล้ๆก็ได้ :)
เช้าไป-เย็นกลับ :)
 :love:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มี.ค. 2014, 07:51 น. โดย " เอ๋ Zดำ รังสิต " »

ออฟไลน์ Max_OSG

• Newbie
  • *
จัดไป พี่กล๊อฟ :love:
เดือนละครั้งเป็นไงครับ ;D
ทำกจิกรรมร่วมกันไกล้ๆก็ได้ :)

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ อ่านคำว่าหลายเดือนใจหายแว้บเลยครับพี่ก๊อฟ
ทริปแรกของผม ติดใจเลยอ่ะ ขอบคุณผู้จัดทุกท่านครับ
Line ID: max_osg
โซน ห้วยขวาง-บางนา

ออฟไลน์ 2panna

• *
ทริปแรกของผมเหมือนกัน  หาโอกาสแบบนี้มานานแล้ว... 
ครั้งหน้า  ถ้าไม่ติดอะไร ไปแน่นอนครับ

ออฟไลน์ chaiwat2522

• Newbie
  • *
รีบจัดไวๆนะครับ อยากไปด้วยครับ

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
 ;)

ทริปแรกของผมเลยครับ....

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

ออฟไลน์ reon

• *
 8) ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆด้วยครับบ
ไปให้สุดขอบฟ้า...

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
ขอบคุณครับป๋า :miao: :miao: :miao:

ออฟไลน์ Golf2393

• *
 :o อาไรตาเอกทริปแรกที่เบี้ยวอะหรอ  ชินล่ะ
จะขี่แซด  แรดทั่วไทย

ออฟไลน์ Khun Kor

• Newbie
  • *

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com