85435 กระทู้ ใน 8942 หัวข้อ - โดย 9055 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Hollowx

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญเพื่อนๆพี่น้องร่วมงาน Dainese Superbike racing academy&Pirelli trackday2014  (อ่าน 3637 ครั้ง)

ออฟไลน์ pirelliboy

• Newbie
  • *
ขอเชิญเพื่อนๆพี่ น้องร่วมงาน Dainese Superbike racing academy & Pirelli track day 2014 round 1 กิจกรรมดีๆที่รวมตัวผู้ที่มีใจรักในการขับขี่รถบิ๊กไบค์ทุกค่ายได้ สัมผัสประสบการณ์ใหม่ของการขับขี่ในรูปแบบ Racing circuit โดยในงานจะมีกิจกรรมเสริมทักษะในการขับขี่กับนักแข่ง Super Bike ระดับแนวหน้าของเมืองไทยอย่างไกล้ชิด และภายในงานยังมีกิจกรรมสนุกๆ อีกมากมายจากผู้สนับสนุนใจดี และปิดท้ายด้วยการแข่งขันรถ Superbike ที่จะทำให้คุณต้อง "อึ่ง ทึ่ง เสียว" แล้วพบกันนะครับที่สนามพีระเซอร์กิต พัทยา จ.ชลบุรี วันที่ 29-30 มีนาคม 2014 ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2014, 12:30 น. โดย pirelliboy »

• Newbie
  • *
สนใจสมัครลงเรียน Racing Academy สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 02-721-3927-1 ,084-449-6298 , 080-298-4984,090-568-0352 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
รบกวนคุณ Pirelliboy อย่าตั้งกระทู้เดิมซ้ำซ้อนนะครับ (ครั้งที่แล้วก็เบิ้ลมาทีเดียวห้าหกกระทู้)

ให้ไปรวมที่กระดานนี้ที่เดียวนะครับ http://www.z800thailand.com/forum/index.php/topic,2654.msg37293/topicseen.html#new

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

...Mod...
Hell Unleashed

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากๆครับ

• Newbie
  • *
อัฟเดรท รายชื่อผู้ฝึกสอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2014, 10:07 น. โดย pirelliboy »

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
โชว์ความมันส์แบบสะใจ บนสนามแข่งกับการขี่เทสต์ฝึกซ้อมทักษะจากการเรียน โดยแบ่งกลุ่ม ตามระดับทักษะความเร็ว ซึ่งท่านจะได้ซ้อมร่วมกับนักแข่ง SUPERBIKE มืออาชีพ หรือที่มีระดับทักษะในการขับขี่ที่ใกล้เคียงกัน ด้วยสภาพแวดล้อม ที่เตรียมพร้อมสำหรับทุกสถานะการณ์ และปิดท้ายกันด้วยการแข่งขันรถ SuperBike 5 รุ่น น สุดมันส์!! ที่จะทำให้สนามพีระลุกเป็นไฟ วันอาทิตย์ที่ 30 มีนาคม นี้ พวกเรามีนัดกัน ณ.สนามพีระ เซอร์กิต พัทยา จ.ชลบุรี กับงาน Dainese Superbike racing academy & Pirelli track day 2014 round 1 งานนี้ "คอสองล้อไม่ควรพลาด ภายในงานยังมีกิจกรรม เจ๋งๆที่สนุกสุดเหวี่ยง ไว้ให้ร่วมสนุกกันครับ"

• Newbie
  • *
Dainese Superbike Racing Academy & Pirelli Track Day ร่วมกับ คอมเพททิชันนี่โมโต (CM) จัด Racing Academy โดยเชิญนักแข่งชั้นแนวหน้า ถ่ายทอดประสบการณ์ ให้ผู้สนใจที่จะพัฒนาฝีมือของตนให้ก้าวขึ้นไปอีกขั้น โดยเป็นการสอนในสไตล์ ส่วนตัวของครูฝึกแต่ละท่าน เพื่อให้ท่านขับขี่ได้เร็วขึ้นปลอดภัยขึ้นและสนุกมากขึ้น และเป็นเทคนิคที่ท่าน สามารถนำไปใช้บนถนนได้อีกด้วย

สามารถดูข้อมูลและรายละเอียดในการสมัครเพิ่มเติมได้ที่..http://www.superbikemag.com/trackday-29-30-march-2014/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.พ. 2014, 10:04 น. โดย pirelliboy »

ออฟไลน์ z800-29

• Full Member
อยากรู้ว่าปิดรับสมัครวันไหนครับ

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่าปิดรับสมัครวันไหนครับ
ตอนนี้มีผู้สมัครเข้ามาเป็นจำนวนมาก ยังเหลือที่ว่างอีกไม่มากครับ ยังไงรบกวนโทรสอบถามข้อมูลและเช็คที่ว่างแต่ละครูผู้ฝึกสอนได้ที่เบอร์ 02-721-3927-1 ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ akira751 เอก

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • Necromancer.
 8)

มีสาวๆแยะมั๊ยครับ....

:smile:
It always seem impossible until it's Done.

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com