86849 กระทู้ ใน 9065 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: z800 จะจำหน่ายไทยเราใหมครับ และราคาจะอยู่ที่เท่าไรครับ?  (อ่าน 8741 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaMer

• Newbie
  • *
  • Z800 it's Dream!!!

ออฟไลน์ Apocalypes

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ถ้าบอกว่ามายอดจอง ER คงจะฮวบน่าดูครับ ;D ;D

ไม่น่านะครับ ถ้าราคามาอย่างที่ว่าจริงๆ ต่างกันประมาณแสน ผมมองว่าคนละกลุ่มแล้วครับ

ออฟไลน์ Mmctor

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ถ้าบอกว่ามายอดจอง ER คงจะฮวบน่าดูครับ ;D ;D

ไม่น่านะครับ ถ้าราคามาอย่างที่ว่าจริงๆ ต่างกันประมาณแสน ผมมองว่าคนละกลุ่มแล้วครับ

ผมว่านะครับคนที่จะจอง ER แล้วถ้าเค้ารู้ว่า z800 มาแน่ๆ คงมีไม่น้อยที่จะรอให้ 800 ออกมาก่อนดูตัวเป็นๆ ดูราคา แล้วค่อยตัดสินใจครับ ;D

ออฟไลน์ BOBBYLOVE

• Newbie
  • *
  • ไปทุกที่ที่มีทาง
ที่แน่ ๆ ผมว่าใครมาก่อนได้ก่อน ใครช้าคงได้รออีกนานแน่เลยกว่าจะได้รับรถ

ออฟไลน์ Ake

• Jr. Member
  • **
ผมว่าเค้ารอปีกนกเปิดตัว500 ก่อนอะครับว่าราคาเท่าไร แล้วเอามาคำนวนอีกทีว่าควรขายราคาเท่าไรถ้ามากไปเด๋วคนเทไปทางปีกนกหมดแย่เลย :-[

ออฟไลน์ ijji_911 (จออร์จ)

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
ที่แน่ๆ ตอนนี้ลุ้นกันเยี่ยวจะเล็ด ขี้จะแตกอยู่แล้วครับ (ขออภัยครับความรู้สึกตามนั้นจริงๆ) :-*

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com