85464 กระทู้ ใน 8943 หัวข้อ - โดย 9056 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: davin.ggame159

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณพี่น้องชาวแซดและเพื่อนๆสองล้อที่ร่วมทำบุญในทริปบุญครั้งนี้(เอาบุญมาฝาก)  (อ่าน 12797 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

พอผมไม่อยุ่แปปเดียวววว พี่ไปอยุ่ข้างครูเด็กๆเลยนะ

ออฟไลน์ akira751 เอก

• Hero Member
  • *
  • Necromancer.

เด็กๆที่โรงเรียนครับ....

ภาพตอนมอบของให้กับทางโรงเรียน....

คนนี้คุณครูอนุบาลครับ.... :love:

ภาพนี้ตอนกำลังชวนให้มาอยู่กรุงเทพด้วยกันอยู่.... :-*

ลุง...น้า...อา...หลาน...วิ่งไล่ลูกฟุตบอลกัน....

It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ Golf2393

• Full Member
  • *
มากองกันอยู่ห้องนี้เลย หุหุ
จะขี่แซด  แรดทั่วไทย

• *

เตรียมตัวเดินทางไปกันต่อ.......

Toscana เขาใหญ่....

ภาพที่อื้อฉาวที่สุดในทริปนี้....

อ้าว...ซวยแล้ว....รถมา....แยกย้ายกันหนีโว้ย.......
รวมกันเราตาย....แยกกันเราอยู่.....

เฮ้อ....ชูวิทย์......
มัวแต่เล่นสนุกอยู่จนเพลิน.....
หมดแรงเลย.....
งอม....

ภาพตอนที่...ชูวิทย์แบตเตอรี่หมด.....

เป็นอีกทริปที่สนุกมากๆครับ....
เหนื่อยมากๆเช่นกัน.....
แต่ก็ได้เก็บความรู้สึกที่ดีๆเอาใว้มากมาย....

ฝากถึงทุกๆท่าน....
ว่างๆมาขับรถทำกิจกรรมดีๆแบบนี้กันอีกนะครับ....
แล้วผมจะรอ......

รีบๆหน่อยก็แล้วกัน....
ก่อนที่ผมจะขี่แรดอีกไม่ใหว.....

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
คุณครูอนุบาลที่ ร.ร นี้สวยใครเห็นด้วยบ้างครับ
แต่ที่แน่ๆ...ตาเอกไปถ่ายรูปคู่มาแว้ว..แว้ว..แว้ว.. :)

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
 ??? ??? ??? ??? ???  ไป รร เด็กๆ ได้ครูมาซะงั้นนนน

ออฟไลน์ xspeed

• Sponser
  • Newbie

ลีลาบางส่วน ทริปเมื่อวานครับ

แปะให้ครับ (edited by staff)

ขอวีดีโอไปตัดต่อเพิ่มในส่วนของผมหน่อยนะครับ  :)

ออฟไลน์ โก้ ไรโน่

• *
ผมมีวีดีโอฉบับเต็มครับ กำลังปรับปรุง น่าไม่เกินเสาร์นี้ได้รับชมกันครับ

• *
 >:(

จารย์โก้.....
ทำไมใน VDO ไม่ค่อยมีผมกับ ส้มฉุน เลยล่ะครับ....

:thirst:

ออฟไลน์ Golf2393

• *
จะหาเสียงไปไหนคับท่านประธาน
จะขี่แซด  แรดทั่วไทย

ออฟไลน์ โก้ ไรโน่

• *
ป๋าเอก บนเขาใหญ่ ป๋าเป็นพระเอกเลยครับ

• *
 ;D

ฮ่า....ค่อยสบายใจขึ้นมาหน่อย.....

จะหาเสียงไปไหนคับท่านประธาน

8) มีกันบ้างครับ...จารย์กอล์ฟ...นิดๆหน่อยๆ..... :secret-laugh:

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
รูปพี่เอกอย่างเยอะอ่ะ เยอะสุดแล้วมั๊ง โดยเฉพาะถ่ายรูปกะคุณครูขาวโบ๊ะ 555

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
รูปพี่เอกอย่างเยอะอ่ะ เยอะสุดแล้วมั๊ง โดยเฉพาะถ่ายรูปกะคุณครูขาวโบ๊ะ 555
...มองหาอีกทีไปโน้นเละ...ได้ภาพคู่มาด้วย :)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Z800Thailand Admin
    • Z800thailand.com
คลิปถ่ายทำโดยทีมงาน X-Speed ครับ

Tel. 0819256560  |  Line : taewtong
Z800 Forum | CBR650F & CB650F Forum | Superbike Forum

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com