79230 กระทู้ ใน 8198 หัวข้อ - โดย 8739 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: hanaka88

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อตกลงในการใช้งานเว็บบอร์ด โปรดอ่านด้วยนะครับ  (อ่าน 5639 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Hero Member
  • Z800Thailand Admin
    • Z800thailand.com
เรียนสมาชิกทุกท่าน

เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยและเพื่อประโยชน์ของส่วนรวม จึงขอความร่วมมือดังนี้
  • ควรตั้งกระทู้ให้ถูกหมวดหมู่ เพื่อให้ง่ายในการค้นหา ซึ่งจะเป็นประโยชน์ทั้งผู้ถามและผู้ตอบ
  • ใช้ภาษาสุภาพและให้เกียรติผู้อื่น
  • งดแสดงความคิดเห็นใดๆ ในเชิงว่าร้ายหรือก่อให้เกิดความแตกแยกต่อส่วนรวม
  • งดแสดงความคิดเห็นใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย วัฒนธรรม ความเชื่อ เชื้อชาติ ศาสนา และการเมือง
ความรับผิดชอบทั้งหมดเป็นของเจ้าของข้อความนั้นๆ แต่เพียงผู้เดียว และความรับผิดชอบนั้นจะมิได้ตกอยู่กับผู้ดูแลแต่อย่างใด ทางผู้ดูแลสามารถคงไว้ แก้ไขดัดแปลง หรือ ลบข้อความใดๆ ที่พิจารณาแล้วว่าขัดต่อกฎเกณฑ์ที่กำหนดไว้ หรือพิจารณาแล้วว่ามีเหตุผลสมควร 

ขอบคุณทุกท่านในความร่วมมือ ขอให้สนุกกับการเล่นเว็บบอร์ดนะครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ต.ค. 2013, 15:09 น. โดย Webmaster »
Tel. 0819256560  |  Line : taewtong
Z800 Forum | CBR650F & CB650F Forum | Superbike Forum

ออฟไลน์ ScoutMF

• Born2B "Z" SerieS
Rules น่าอยู่ด้านบนมากกว่านะครับ
Deeper inside me!

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Z800Thailand Admin
    • Z800thailand.com
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ^^
Tel. 0819256560  |  Line : taewtong
Z800 Forum | CBR650F & CB650F Forum | Superbike Forum

ออฟไลน์ LaMer

• Newbie
  • *
  • Z800 it's Dream!!!

ออฟไลน์ sanben

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kanjungna

• Newbie
  • *
พี่คับผมลงขายz800แล้วหัวข้อโดนล็อก ผมน่าจะทำผิดแน่ๆแต่ไม่แน่ใจว่าผิดข้อไหน ผมรบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยได้ไหมครับ :'(

ออฟไลน์ thanandon buchaboon

• Newbie
  • *
  • นี้มันลูกลิงชัดๆ
    • Www.cbr150club.com
รับทราบครับ
อยู่อย่างพอเพียง ใกล้ตัวความสุขยังมี
อยู่อย่างพอดี ไม่มีความทุกข์ร้อนในใจ
สุขจริงแท้ในชีวิตคน จะค้นเจอได้ไม่ไกล
    อยู่ในใจของคนรู้จักพอเพียง

ออฟไลน์ pistonbike

• Newbie
  • *
รับทราบครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com