84567 กระทู้ ใน 8645 หัวข้อ - โดย 9008 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: zzxx2499

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุเกิดจากความเหงา !!  (อ่าน 3416 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nomercyz

• Full Member
  • TOMORROW NEVER COMES
Re: เหตุเกิดจากความเหงา !!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2013, 18:07 น. »
มาmotoวงเวียนพระราม5ใหมครับมีมิตติ้ง :slobber:
เอิ่มพรุ่งนี้ผมไปเขาใหญ่ตอนเช้าหน่ะครับ กลัวไม่ค่อยได้นอน ขอใกล้ๆ ตามสะดวกก่อนครับ ค่อยเป็นกิจลักษณะ ครั้งหน้าครับ
ไม่มีลิมิตชีวิตเหลือน้อย

ออฟไลน์ vigorgra

• Z800 Riders
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2013, 22:29 น. »
อิจฉาเว้ย......!!
อยากไปใจจะขาด แต่.... ผ.บ. พึ่งจองไป คงอีกนาน T ^ T

แล้วค่อยเจอกันเมื่อรถมานะครับ.!!
ลองใช้ชีวิตช้า.ๆ....  แล้วจะรู้ว่าเวลามีค่าแค่ใหน . . .

ออฟไลน์ Nomercyz

• TOMORROW NEVER COMES
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 ธ.ค. 2013, 01:15 น. »
เสาร์ที่ 2 เดือนหน้า ไว้เจอกันอีกครั้งครับ  :cry2:

วันนี้ผมไปมีคนไปเยอะเหมือนกันน ดูคาตินะครับ 555
ไม่มีลิมิตชีวิตเหลือน้อย

ออฟไลน์ jack1122

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 ส.ค. 2019, 12:48 น. »
โทษนะครับผม อยากสอบถามเพื่อน ๆ ครับว่า อาทิตย์นึ่งจะไปชุมนุม(คือแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องZ800 ไม่ได้ไปชุมนุมประท้วงนะครับ) กันที่ไหนดี เช่น CDC หรือที่ไหนก็ได้เป็นจุดส่วนรวม
มีนัดรวมแก๊งกันทุก อาทิตย์ หรือไม่ก็ เดือนละครั้งก็ได้ มาก็ได้ไม่มาก็ได้ เหมือนเป็นที่ ชุมนุม แลกเปลี่ยนพูดคุยกัน
 ของชาว Z800 ใครอยากเจอเพื่อนๆก็มา ว่างก็มา พูดคุยกันสนุกสนาน
อยากแนะนำสถานที่ วันเวลายังไงบอกได้เลยครับ
เหตุผลอะไรอยากแนะนำ แนะนำได้เลยครับ
อยากสอบถามไว้นะครับ เผื่ออาจจะมีอีกหลายคน ที่ยังไม่มีคนรู้จักและขับคนเดียวอยู่ ต้องการเพื่อนขับออกทริปด้วยหรือ ขับกินลมด้วย หรือ มีปัญหากันเรื่องรถ อยากเจอผู้รู้แนะนำการ DIY หรือ บลาๆๆๆ
แนะนำตัวไว้เลยนะครับ ผม ชื่อ แจ็ค ครับ Z800 สีดำ พระราม 9
ตัวอย่างเช่น อยากนัดเจอ CDC ทุกวันเสาร์ ที่ 5 ของเดือน
ลองเสนอกันเยอะ ๆ นะครับ เผื่อเราจะได้มีจุดส่วนรวมของZ800 แลกเปลี่ยนความรู้กันเรื่องZ กันทุกเดือน
แทงไฮโลออนไลน์

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com