85464 กระทู้ ใน 8943 หัวข้อ - โดย 9056 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: davin.ggame159

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญพี่ๆน้องๆชาวZและสองล้อทุกรุ่นร่วมทริปทำบุญ เพื่อการศึกษา ณ รร บ้านหนองไม้สัก. อ.วังน้ำเขียว  (อ่าน 17675 ครั้ง)

ออฟไลน์ lullaboy

• Sr. Member
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
อัพๆ กันหน่อยนะคร้าบบบบบ มาม๊ะ มาม๊ มาทำบุญ ทำบุญ
THIS ROAD IS MINE

ออฟไลน์ lullaboy

• ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ยินดีบริจาคครับ

:)

รบกวนบอกพื้นที่ที่ตั้งของท่านด้วยนะครับ ทางเรายินดีที่จะไปรับเลยน้า กรุงเทพฯและปริมณฑล
THIS ROAD IS MINE

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *

ออฟไลน์ pooltoot04

• *
ทริปนี้ขอไปด้วยคนครับ
ว่าแต่เจอกันที่ไหน เวลากี่โมงครับ
จะเอาขอไปบริจาคด้วยครับ
 ;D ;D

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
ว่าแต่เจอกันที่ไหน เวลากี่โมงครับ
 ;D ;D
อีก 2-3 วันได้ข้อสรุปแล้วจะมาอัพเดทกันนะครับ ;D

ออฟไลน์ pooltoot04

• *
 ;D ;D
อีก 2-3 วันได้ข้อสรุปแล้วจะมาอัพเดทกันนะครับ ;D
ขอบคุณครับ
 :) :)

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• *
 ;D ;D
:grimace: :grimace: :grimace:

ออฟไลน์ Pone1975

• Newbie
  • *
 :'(   ยินดีกับน้องด้วยครับ   ขับรถตามได้ได้ไมครับ จะได้พาครอบครัวไปด้วยนะครับ

บอกจุดหมายด้วยนะครับจะไปไปพบที่จุดหมาย ผมอยู่ระยองครับ

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ sharkman

• Full Member
  • *
กรุงเทพ---วังน้ำเขียว โรงเรียนบ้านหนองไม้สัก 200 km
06.00ล้อหมุน
วิ่งเส้น รังสิต วังน้อย เลี่ยงเมืองสระบุรี เข้ามิตรภาพ วิ่งเข้าปากช่อง  เลี้ยวเข้า เส้น 2235 วังน้ำเขียว 50km ถึงโรงเรียน

ออฟไลน์ โก้ ไรโน่

• *
ผมขอเสริมเส้นทางครับ ไปครั้งก่อนคุณโต้งwebmasterพาลัดไปทางอุโมงค์ต้นไม้ ทางสวยมาก เหมาะกับขี่มอไซด์อีกอย่างเส้นเมน มิตรภาพสิบล้อเยอะ อันตรายครับ

ออฟไลน์ FitterTM

• Jr. Member
  • **
ผมอยากไปด้วยแต่ติดวันทำงานพอดี มีใครอยู่แถวอินทามะระบ้างไหมครับอยากฝากของไปด้วยซักเล็กน้อย

ออฟไลน์ sharkman

• *
ทางอุโมงต้นไม้ ตรงไหนครับ งง มีเลขถนนไหมครับ ช่วยแนะนำ
ของบริจาค ห้วยขวาง รัชดา ดินแดง พระราม9 ประตูน้ำ ติดต่อผมได้ครับ คุณริว 0875479139 โทรได้ 24ชม. แต่นัดเจอ เย็นๆก็โอ เช้าทำงานครับ เช้าๆมาฝากที่ประตูน้ำได้ครับ 06.00-16.00 ครับ

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
กิจกรรมดีๆอย่างนี้ต้องขอร่วมด้วยครับ..
และขออนุญาติบอกต่อกับน้องๆที่ทำงานผมด้วยจะได้
ช่วยกันบริจาคและทำบุญร่วมกันครับ

ออฟไลน์ Monster999

• *
 ;)อยากไปด้วยครับ แต่ติดภาระกิจต้องเลี้ยงลูก และระยะทางซึ่งเป็นอุปสรรคพอสมควร
ดูแต่ตา มืออย่าต้อง เดี๋ยวของจะเสีย

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com