86849 กระทู้ ใน 9065 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: "ไม่ใช่ความฝัน แต่มันเป็นความปรารถนา".... ที่อุบัติขึ้น โดยพลัน (ส้มแสด๘๐๐)  (อ่าน 5881 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
ผมก็เช่นกันครับ..
ตอนแรกที่0ก็มองๆอยู่..ในใจก็สวยดีนะ
แต่พอได้ไปนั่งขี่เท่านั้นเละ...องค์ลงเลยท่าน..รักทันที่ทีพบ..แบบว่าจะเอาคันนี้
แถมเพื่อนเอก ส้มฉุน ซอยสามัคคีก็ยุส่งอีก จองเลยคุ้ม
ผมจองสีดำทันที...ทรมานที่สุดก็ตอนรอเนี้ยเละครับนานมาก...แต่คุ้ม :)

ออฟไลน์ 2panna

• Full Member
  • *
ผมก็เช่นกันครับ..
ตอนแรกที่0ก็มองๆอยู่..ในใจก็สวยดีนะ
แต่พอได้ไปนั่งขี่เท่านั้นเละ...องค์ลงเลยท่าน..รักทันที่ทีพบ..แบบว่าจะเอาคันนี้
แถมเพื่อนเอก ส้มฉุน ซอยสามัคคีก็ยุส่งอีก จองเลยคุ้ม
ผมจองสีดำทันที...ทรมานที่สุดก็ตอนรอเนี้ยเละครับนานมาก...แต่คุ้ม :)

ครับ...
แต่พอรับรถแล้ว..​ก็ อึ่ม อึ่ม  นะ...๕๕๕

ออฟไลน์ Zamuka

• Newbie
  • *
ผมก็เหมือนกันเลย ตอนแรกเพื่อนชวนไปก็กะจะไปลองninja300 แต่พอดีมี z ด้วยพอได้ลอง พระเจ้า!! รู้ตัวอีกทีไปจอง z800 แบบงงๆตัวเองซะงั้น รอมา 2 เดือน อาทิตย์หน้าไปรับรถตื่นเต้นๆ ;D

ออฟไลน์ akira751 เอก

• Hero Member
  • *
  • Necromancer.
 8)

ผมยุ aey kuza อยู่แป๊บเดียวเอง....
หลวมตัวจ่ายเงินจองไปเฉยเลย... :o

;D

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

• *
ผมก็เหมือนกันเลย ตอนแรกเพื่อนชวนไปก็กะจะไปลองninja300 แต่พอดีมี z ด้วยพอได้ลอง พระเจ้า!! รู้ตัวอีกทีไปจอง z800 แบบงงๆตัวเองซะงั้น รอมา 2 เดือน อาทิตย์หน้าไปรับรถตื่นเต้นๆ ;D
ครับ.. อารมณ์เดียวกัน..๕๕๕
แต่ผม รับรถวันนี้(๒๒) แล้วครับ..  ก็ยังตื่นเต้นอยู่นะ..๕๕

• *
8)

ผมยุ aey kuza อยู่แป๊บเดียวเอง....
หลวมตัวจ่ายเงินจองไปเฉยเลย... :o

;D

:miao:
๕๕๕.. แล้วจะรู้ว่า เราคิดถูกแล้วครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com