86849 กระทู้ ใน 9065 หัวข้อ - โดย 9121 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Natacha

ผู้เขียน หัวข้อ: วันสบายๆ ของพี่น้อง  (อ่าน 889 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nomercyz

• Full Member
  • TOMORROW NEVER COMES
วันสบายๆ ของพี่น้อง
« เมื่อ: 18 พ.ย. 2013, 23:11 น. »
วันนี้อากาศเย็น สบายๆ ;D ;D ว่างจากงานก็อยากเอารถมาวิ่งเล่น >:( >:( วิ่งยาว เรียบทางด่วนรามอินทาไปเรื่อย :secret-laugh: :D :D

ก็สลับคันเปลี่ยนกับพี่ขับก็นะ แอบนอกใจน้องZ800 ไปชัววูบ :secret-laugh: :secret-laugh: :slobber: :slobber: เพราะ มันขับมันส์จริงๆนะเออ :love: :-* :-*  :-[ :-[ เบา เพียวไหวเหนือสายน้ำจริงๆ โอ้ยย อีก 4 ปีเจอกัน ก็เลยจอดถ่ายรูปกันที่ CDC ครับ จากการเปรียบเทียบ เบรคอย่างเดียวนะครับ คือสิ่งที่ Z800 อย่างเราต้องเปลี่ยน เพราะ มันไม่ดูดถนนเลย นอกนั้น ผมว่าโอเคครับ โช็คอาจจะไม่ต้องไปเปลี่ยนให้แพงซะเปล่าๆครับ ส่วนความร้อน Z800 กินขาดเลยเพราะ S1000rr ร้อนมากก ขับนานๆอาจจะเป็นหมันไม่มีลูกได้ :thirst: :confused: :confused: :vomit:  :shout: :shout: :shout:

***ผมอยากสอบถามเพิ่มเติมว่า HONDA มีวันสอนอีกวันไหนบ้าง อยากไปเรียนทั้งพี่และน้อง ฝากพี่ ๆ ที่รู้ช่วยบอกผมด้วยนะครับ
แล้วเราจะเจอกันวันเรียนครับผม :P :P :P :)
ไม่มีลิมิตชีวิตเหลือน้อย

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com