86206 กระทู้ ใน 9057 หัวข้อ - โดย 9093 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Luxyru

ผู้เขียน หัวข้อ: Bremboชุดอัพเกรดสำหรับ Z800 พร้อม!!! และอื่นๆอีกมากมาย @G-Force  (อ่าน 3370 ครั้ง)

ออฟไลน์ G-Force (หมู)

• Sponser
  • Newbie
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ชุดเบรคหน้า Brembo Radial 34 mm ของแท้ พร้อมขาจับและสายถัก และกันล้มหน้า Lightech

ท้ายสั้น Lightech พร้อมไฟส่องป้ายทะเบียน made in italy 100% ราคาเบาๆ^^
ไฟท้ายพร้อมไฟเลี้ยวในตัว TunerX-Factory ราคาพิเศษสุดๆ

ก้านเบรคและครัช Lightech เบาด้วยวัสดุแม๊กนิเซี่ยมแบบเดียวกับที่ใช้ในสนามแข่งครับ  :)

ไฟเลี้ยวหน้า Chaft สว่างทั้งหน้าและหลัง ไฟสองด้านในตัวเดียวครับ  ;D

ฝาถังน้ำมัน Lightech ครับ

ท่อ SC-Project ตอนนี้มีครบทุกรุ่นนะครับ พร้อมใส่พร้อมส่งครับ

น๊อตแต่งรอบเครื่องรอบแคร้งจาก Lightech ครับ

รูปสวยๆอีกมากมาย และติดตามติดต่อเราได้ที่ www.facebook.com/gforcethailand ติดต่อทางนี้สะดวกกว่านะครับ
ไม่ค่อยได้อัพเดทในเวป

โทร 081 682 6547 ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ pooltoot04

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
ขอราคาทุกอย่างเลยครับ
ขอบคุณครับ
 ;D ;D

ออฟไลน์ BIC BOY-Z800

• Z800 Riders
  • Newbie
  • *
  • หนาวนี้ สนุกแน่นอน
ก้านเบรกและครัช เท่าไหร่ครับ ขอราคาด้วยครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com