82387 กระทู้ ใน 8508 หัวข้อ - โดย 8879 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: covers168

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอมาในเฟสครับมีคนเริ่มทำจริงๆๆแล้ว Crash bar  (อ่าน 6851 ครั้ง)

ออฟไลน์ konyjack

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
ไปเจอในเฟสมาครับ..พวกเราก็เห็นมีจะทำอยู่ไม่รู้ไปถึงไหนแล้วครับเนี่ย ;)

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
ผมสนใจตรง ใส่ท่อสูตรที่ยังเก็บ exup valve เดิมไว้ได้นี่แหละ

เจ้าของรถน่าจะเป็นสาย DIY นะเนี่ย ;)
Hell Unleashed

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ไม่รู้ว่า ใส่กันแคร้งแล้ว จะใส่เจ้านี่เพิ่มไป ได้ไหม อยากให้มันใส่ได้คู่กันเลย
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
เพิ่งสังเกตเห็นอีก ครับว่า ท่อนี้ มันเป็นท่อแปลงนี่น่า :secret-laugh: เจ๋งจริงๆครับ แบบนี้ก็ไปหาท่อ แบบสวยๆ ที่ชอบราคาไม่แพง แล้วทำคอท่อเอา ก็คงออกมาดูดีแบบนี้เลย  :-*
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ manitchin

• Sr. Member
  • *
 ???
สวดยอด DIY

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
แอบมาส่อง :miao: :miao: :miao:

• *
 /\
  |
  |
  |
ของท่านพี่ถึงไหนแล้วครับ

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
/\
  |
  |
  |
ของท่านพี่ถึงไหนแล้วครับ
โครงร่างเส็จนานแล้ว แต่ไม่ได้ส่งร้านเหล้กสักที ช่วงนี้มัวแต่ทำสีรถใหม่อ่ะครับ

• *
   /\
   |||
   |||
   |||
คันไหนท่านพี่อย่ายอกน่ะครับว่าเจ้าแรด

ปล. เม้นล่างเกรียนครับ อิอิ

|||
  |||
  |||
\/

ออฟไลน์ vizrt

• Newbie
  • *
อยากทำบางอะคับ
ใช้งบเท่าไรคับ อยู่่แถวไหนคับ

ออฟไลน์ JOe_STuntRider

• Newbie
  • *
มันจะอยู่ไหมอ่ะครับ ของผมเหล็ก 3mm ยังคดเลย

ออฟไลน์ BIA BIER BEER

• Newbie
  • *
โหดมากคับ   :miao:

ออฟไลน์ backawer

• Jr. Member
  • **
มันจะอยู่ไหมอ่ะครับ ของผมเหล็ก 3mm ยังคดเลย

คิดหนักเลยคับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com