84659 กระทู้ ใน 8672 หัวข้อ - โดย 9016 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Aengza

ผู้เขียน หัวข้อ: !!! เสื้้อเท่ๆจากสำนักแต่ง K-SPEED สำหรับคุณที่ชื่นชอบการแต่งรถ  (อ่าน 2710 ครั้ง)

ออฟไลน์ k-speed

• Sponser
  • Full Member

เสื้้อเท่ๆจากสำนักแต่ง K-SPEED
สำหรับคุณที่ชื่นชอบการแต่งรถ เป็นเจ้าของได้แล้ววันนี้ !!!!

เราไม่ขายแต่มอบให้ท่านลูกค้าที่ติดตามและซื้อสินค้าจากเราเสมอมา
 ติดต่อรับเสื้อได้ที่ร้าน K-SPEED วันนี้เป็นต้นไป

!!! พร้อมร่วมสนุกรับรางวัล 5000฿ 3 รางวัล
 เพียงท่านส่งรูปเท่ๆของคุณใส่เสื้อ K-SPEED
ถ่ายคู่รถคนเก่งของคุณกับสถานที่คุณไปและประทับใจในเมืองไทย

ส่งรูปมาที่ facebook.com/K.speed.net
รูปไหนมีคนกด Like มากที่สุด 3 อันดับแรก
รับไปเลยท่านละ 5000฿
ตัดสิน 31 มกราคม 2014
[/b]

ออฟไลน์ pongpang

• Jr. Member
  • **
เข้าไปรับได้เลย ใช่มั้ยคับเพ่

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
คน ตจว ทำอย่างไรครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ CHAT-C

• Sr. Member
  • *
  • It's my dream.
คน ตจว ทำอย่างไรครับ

ช่ายแล้วเราสั่งของแต่งจาก k speed มาตั้งหลายชิ้น แล้วที่เชียงใหม่จะได้เสื้อมั้ยอ่ะ... :question:
No one can change.
It's my dream, my passion.....my destiny.

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
พี่ชัช ผมรอมาหลายวันแล้วไม่มี คนมาตอบเลยครับ  :secret-laugh:
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ k-speed

• Sponser
  • Full Member
พี่ชัช ผมรอมาหลายวันแล้วไม่มี คนมาตอบเลยครับ  :secret-laugh:

โทษทีครับไปญี่ปุ่นมาหลายวันเพิ่งกับมา ส่วนการสั่งสินค้าโทร 081-9120345

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com