81309 กระทู้ ใน 8422 หัวข้อ - โดย 8829 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: TT_jung800

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม เรื่อง หมวกกันน๊อค ...ซื้อ size xl เหมือนจะหลวม ทำไงดี  (อ่าน 7576 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchi33

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
  • ★★★★★
Shakr มันมีชุดฟองน้ำขายมั้ย  ใครพอรู้ว่ามีเจ้าไหนขายแนะนำหน่อยครับ. :fire:
ของเจ้าอื่นไม่แน่ใจ แต่ของ BKKSpeed อะไหล่หมวกสั่งได้แทบทุกชิ้น

แต่ต้องโอนมัดจำ เพราะต้องสั่งจากฝรั่งเศษ และแจ้งว่า ใช้เวลาเป็นเดือนครับ ;)

ผมติดต่อไปทาง  bbkspeed พี่เค้าบอกรอดูของอาทิดหน้า พี่เค้าบอกน่าจะมียู่ละ :P

ออฟไลน์ Spandau Ballet

• Jr. Member
  • **
ไม่แนะนำอย่างแรงครับ สำหรับหมวกที่หลวม เคยมาแล้ว นอกจากอันตรายเวลามันกระแทกแล้ว มันยังส่ายและเสียสมาธิมากเลย เวลาขี่
แนะนะว่าเปลี่ยนด้านใน แล้วขายเป็นอะไหล่ก็ได้ครับ shark ตอนนี้เริ่มใช้กันมาก เพราะมี มอก เจ้าเดียว  8)
One life , Live it !

ออฟไลน์ suchi33

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
  • ★★★★★
ชุดฟองน้ำ มาแล้ว ราคาแรงมาก 2,700 บาท. :cry2:
มีใครสนใจแแลกมั้ย ของผม XL อยากแลกเป็น L ครับ.

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com