85435 กระทู้ ใน 8942 หัวข้อ - โดย 9055 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Hollowx

ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน Kawasaki Z800 fristMeeting at CDC เรียบทางด่วนคับ  (อ่าน 26207 ครั้ง)

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Hero Member
  • Uncompromised Operator
อ่าว ไหงงั้นล่ะครับ :(
Hell Unleashed

ออฟไลน์ Mick

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
คือผมไปแร้วไม่เจอใครเลย
เบอร์โทรใครสักคนก็ไม่มี
ก็เลยกลับเลยคับ
ปล.เสียใจที่ไม่มีเบอร์ใครให้ติดต่อสอบถาม

วันนี้ต้องขอโทษด้วยครับเรื่องสถานที่ เนื่องจากตอนแรกนัดกันที่ SCG Heim แต่ปรากฎว่ามีเพื่อนๆเข้าใจผิด จึงไปจอด SCG Ex. และเนื่องจากมีเพื่อนๆพี่ๆทะยอยมาเรื่อยๆ และซึ่งที่ตรงนั้นเป็นทางเข้าCDC ทุกท่านที่เข้ามาจึงน่าจะเห็นได้สะดวก ในขณะเดียวกันที่จอดตรง SCG Heim นั้นก็ได้เต็มแล้ว ... จึงกลายมาเป็นว่าจอดที่ SCG Ex.ไปโดยปริยาย จึงทำให้พี่ๆบางท่านมาแล้วไม่เจอ ผมจึงต้องขออภัยในความผิดพลาดมาณ.ที่นี้ด้วยครับ และขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่มารวมตัวกันในวันนี้ สนุกกันมากๆครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nueng9209

• Newbie
  • *
คือผมไปแร้วไม่เจอใครเลย
เบอร์โทรใครสักคนก็ไม่มี
ก็เลยกลับเลยคับ
ปล.เสียใจที่ไม่มีเบอร์ใครให้ติดต่อสอบถาม

วันนี้ต้องขอโทษด้วยครับเรื่องสถานที่ เนื่องจากตอนแรกนัดกันที่ SCG Heim แต่ปรากฎว่ามีเพื่อนๆเข้าใจผิด จึงไปจอด SCG Ex. และเนื่องจากมีเพื่อนๆพี่ๆทะยอยมาเรื่อยๆ และซึ่งที่ตรงนั้นเป็นทางเข้าCDC ทุกท่านที่เข้ามาจึงน่าจะเห็นได้สะดวก ในขณะเดียวกันที่จอดตรง SCG Heim นั้นก็ได้เต็มแล้ว ... จึงกลายมาเป็นว่าจอดที่ SCG Ex.ไปโดยปริยาย จึงทำให้พี่ๆบางท่านมาแล้วไม่เจอ ผมจึงต้องขออภัยในความผิดพลาดมาณ.ที่นี้ด้วยครับ และขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่มารวมตัวกันในวันนี้ สนุกกันมากๆครับ ขอบคุณครับ
ไม่เป็นไรคับยังไงก็ชาวZด้วยกัน คราวหน้าถ้าจัดอีกรบกวนขอเบอร์โทรไว้ติดต่อด้วยเผื่อใครหาไม่เจออีก
ปล.อยากเห็นรถเพื่อนๆพี่ๆไว้เป็นแนวทางคับ.^^

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• Full Member
  • *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
ไปตั้งแต่ 6 โมงเย็น :shout: :shout: :shout: กลับถึงนครปฐมเกือบเที่ยงคืน หลงทาง 55555
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
มิตติ้งครั้งที่ 2 กำลังจะมา เตรียมพร้อมกันหรือยังครับ
 :miao: :miao: :miao: :miao: :miao:

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
 ;D

พร้อมหลังวันที่ 27 ครับ...
คราวนี้จะไม่ให้พลาดแล้ว...

:fire:
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com