85464 กระทู้ ใน 8943 หัวข้อ - โดย 9056 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: davin.ggame159

ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน Kawasaki Z800 fristMeeting at CDC เรียบทางด่วนคับ  (อ่าน 26232 ครั้ง)

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
โหวต CDC ครับ กว้างขวางดี อาหารปากอาหารตาพร้อม อิอิ ;D ;D

ออฟไลน์ Killer Queen

• Newbie
  • *
จัดเลยครับที่ไหนก็ได้ ไปด้วยคน  :miao:

ออฟไลน์ OadY

• Newbie
  • *
อยากไปด้วยครับแต่ยังไม่ได้รับรถเลย

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• Full Member
  • *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
ต้องรอคำสั่งอนุมัติจาก ผบ.ก่อน  :shout: :shout: :shout: แต่อยากไปมั่กๆ
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nantapan(แก้ว)

• Jr. Member
  • **
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ตามมาโหวตให้ครับ  CDC อีก 1เสียงครับ
เป็นจุดศูนย์กลางจากทุกโซน เดินทางสะดวกทั้งรถยนต์และมอเตอร์ไซค์ครับ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ BIC BOY-Z800

• Newbie
  • *
  • หนาวนี้ สนุกแน่นอน
ไปด้วยครับ CDC ครับ  พึ่งไปรับรถมาเมื่อวันที่17ครับ ฝนตกด้วยครับ

ออฟไลน์ Nomercyz

• TOMORROW NEVER COMES
CDC ครับ กว้างดี ไม่วุ่นวายมาก :miao:
ไม่มีลิมิตชีวิตเหลือน้อย

ออฟไลน์ ฅน..บ้าขี่แซด !!

• Jr. Member
  • **
  • คนดีขี่ฮอนด้า คนบ้าขี่ซู แต่กรู..ขอขี่แซด !!
ยังไม่มีรถ แต่จะไปชมรถเพื่อนๆเป็นแนวทางไว้ก่อน  :fire:

ออฟไลน์ oxide

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Vote CDC ครับ  :) :)

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Sr. Member
  • *
ไป cdc 1 เสียงงงงงครับ

ออฟไลน์ harman chan

• *
โหวต CDC ครับผม ;D

ออฟไลน์ Mick

• *
CDC มาแรง!!! มากันเยอะๆนะครับ มาเฮฮาพูดคุยกัน มีรถหรือไม่มี รับแล้วหรือยังไม่รับ ก็อยากให้มากันนะคับ

ออฟไลน์ iam_patr

• *
cdc อีกเสียงครับ

ออฟไลน์ Vnoom

• *
  • Just Do It.
กฐิน ด้วยซิครับช่วงนี้ :sweat:
จะขี่ Z ให้ Z ไปเลย!

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Hero Member
  • *
ได้ข้อสรุปยังเอ่ย :miao:

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com