84531 กระทู้ ใน 8636 หัวข้อ - โดย 9003 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: herenot

ผู้เขียน หัวข้อ: Update Z800 (ท่อคู่)ของผม ครับ  (อ่าน 10336 ครั้ง)

ออฟไลน์ pee

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
Update Z800 (ท่อคู่)ของผม ครับ
« เมื่อ: 16 ต.ค. 2013, 19:05 น. »

ขอพื้นที่เล็กๆโชว์รูปบ้างนะครับ รับรถมานานและเพิ่งจะได้ลงรูปกะเค้าบ้าง อิอิ
กรุงเทพ พระราม2 - ด่านช้าง สุพรรณฯ ครับ
ใครอยู่แถวนั้นบ้าง ว่างๆเชิญมาขี่ด้วยกันนะครับ ผมจะได้เรียนรู้ขอประสบการณ์จากพี่ๆทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2014, 16:06 น. โดย pee »

ออฟไลน์ pee

• *
มะหมายังมองครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2014, 16:27 น. โดย pee »

ออฟไลน์ harman chan

• Full Member
  • *
ยินดีด้วยครับ :)

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
ยินดีด้วยนะครับ ว่าแต่ชิว puig ใช้แล้วเป็นไงรู้สึกเหมือนผมป่าว..? คือเหมือนไม่ได้ใส่  :shout: แต่มันดูดี 55555
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chakrit

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ยินดีด้วยครับ ;D

ออฟไลน์ pee

• *
ยินดีด้วยนะครับ ว่าแต่ชิว puig ใช้แล้วเป็นไงรู้สึกเหมือนผมป่าว..? คือเหมือนไม่ได้ใส่  :shout: แต่มันดูดี 55555
ชิวตัวนี้เป็น ชิว copy อ่ะครับ แต่ผมว่ามันก็ดูดีอย่างที่พี่ว่าล่ะครับ ชอบครับ เรื่องแรงลมปะทะ ผมว่ามันก็พอช่วยได้นิดนึงครับ ถ้าใช้ความเร็ว ก็ต้องก้มเยอะหน่อยครับ

ออฟไลน์ kea09

• I'm Kawasaki 's devotee
ผมก็อยู่สุพรรณครับ นานๆกลับทีช่วงเทศกาล อยู่บางปลาม้าครับ อำเภอแรกเลย
ผมจำ กท ได้แล้วยังไงเจอจะขอทักทายนะครับ   ตอนนี้รอไปรถครับ :cry2:

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ชิวด์นี้ ถ้าไม่ได้ตั้งชัน สูงๆนี่แทบจะไม่ได้ช่วยครับ แต่ใส่แล้วมันสวยและลงตัวดี ครับ ปล.ตัวก็อปนี้มี น็อตยาว หรือบูช แถมให้ไหมครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ aulula50

• *
สีเดียวกันเลยครับ ผมอยู่อุทัย ว่างๆแวะมาเที่ยวได้นะครับ  :love:

ออฟไลน์ Aey Rangsit

• *
ยินดีด้วยครับ :)

ออฟไลน์ akira751 เอก

• *
  • Necromancer.
 :)

รถสวยครับ...
ดีใจด้วยนะครับ...

:miao:
It always seem impossible until it's Done.

ออฟไลน์ pee

• *
ผมก็อยู่สุพรรณครับ นานๆกลับทีช่วงเทศกาล อยู่บางปลาม้าครับ อำเภอแรกเลย
ผมจำ กท ได้แล้วยังไงเจอจะขอทักทายนะครับ   ตอนนี้รอไปรถครับ :cry2:

ยินดีครับ
ชิวด์นี้ ถ้าไม่ได้ตั้งชัน สูงๆนี่แทบจะไม่ได้ช่วยครับ แต่ใส่แล้วมันสวยและลงตัวดี ครับ ปล.ตัวก็อปนี้มี น็อตยาว หรือบูช แถมให้ไหมครับ

มีเป็นน๊อตสั้นกับบูชครับ ต้องหาน๊อตยาวแปลง อิอิ

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• *
 ;D

ออฟไลน์ Avigator

• *
  • My Life Is a Journey
น่าจะทรงเดียวกัน
..............................
เวิร์คอยู่นะ ราคาน่าคบหา

D a r k S i d e R i d e r

ออฟไลน์ duckky

• *
ยินดีด้วยคับ หล่อเลยคับ  :miao:

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com