85931 กระทู้ ใน 8977 หัวข้อ - โดย 9083 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: jane444

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเหมือนกับผมไหม..เมื่อล้อเริ่มหมุน เหมือนเราเจอส่วนที่ขาดหายไป^^(รับรถแล้ว)  (อ่าน 17976 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakuzachriz

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
กระจกรุ่นนี้มองมุมมองเป็นไงบ้างครับส่องลำบากมากมั้ย พอดีสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ :-*

ออฟไลน์ Zeerog-Kapmoo Rider's

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

ออฟไลน์ iam_patr

• Full Member
  • *
อย่างงงงง หล่อ อะ..................ภาพก็สวยยยยยย.. :)

ออฟไลน์ pee

• *
ยินดีด้วยครับ
ถ่ายรูปได้เท่มากครับ 

ออฟไลน์ DEAR PK

• Jr. Member
  • **
หล่อมากๆเลยครับ ทั้งคนทั้งรถ

:-* :-*

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Hero Member
  • *
อยู่หลังจันทรเกษม เจอกันทักทายได้นะครับ
ปล.เสานี้ผมไปสวนผึ้งกะเพื่อน 4-5 คัน สนใจแจมไหมครับ;D

ออฟไลน์ Mick

• *
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคับ ตอนนี้พี่ๆหลายๆคนและผมกับพี่ตูน(แอดมิน Facebook Z800)
กำลังวางแผนว่าจะจัดมิตติ้งกัน ถ้ายังไงอาจจะขออณุญาตมาซาวเสียงกันในนี้ด้วยนะฮะ
ไม่มีปัญหาครับ ;)

ปล. รูปสวยครับ

ขอบคุณมากครับพี่ เดียวผมจะคุยกับพี่ตูนให้จัดและนัดมิตติ้งกันแบบจิงจังนะครับ  ;D

• *
กระจกรุ่นนี้มองมุมมองเป็นไงบ้างครับส่องลำบากมากมั้ย พอดีสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ :-*

มุมมองถ้าเทียบกับอันเดิมหายไปเกิน50%ครับ ความหล่อมักจะตรงข้ามกับการใช้งาน ถ้างบถึงแนะนำCRG หล่อ เท่ห์ มุมมองเยี่ยมคับ

• *
อยู่หลังจันทรเกษม เจอกันทักทายได้นะครับ
ปล.เสานี้ผมไปสวนผึ้งกะเพื่อน 4-5 คัน สนใจแจมไหมครับ;D

น่าสนใจครับพี่ ยังไงรบกวนadd Line ผมหน่อยนะครับ ID: Mickphoto ขอบคุณครับพี่ ;D

ออฟไลน์ boon

• *
ผมก้อรู้สึกเหมือนกันครับความรู้สึกถึงกระเป๋าแฟบไปอีกพักใหญ่ๆเลยอิอิ

ออฟไลน์ harman chan

• *

ออฟไลน์ Z-class naked bike

• *
  • ทำธุระกิจ ซื้อ-ขายรถยนต์มือสอง ทุกชนิด
ยินดีด้วยครับผม หล่อมั่กๆ ทั้งรถทั้งเจ้าของรถ เหมือนคู่สร้างคู่สม 55555  :shout:
สวัสดีครับ ชื่อดิน นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

อาชีพ ช่างภาพอิสระ และ ซื้อ-ขายรถยนต์ มือสอง 

ติดต่อได้ครับ  082-2520009   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kea09

• I'm Kawasaki 's devotee
ยินดีด้วยครับคุณ mick ภาพสวยครับ สมแล้วกับ mickphoto

• *
ขอบคุณมากคร๊าบบ ใครที่รอรับรถอยู่ขอให้ได้ไวๆนะครับ แล้วมามิตติ้งกัน

ออฟไลน์ duckky

• *

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com