84543 กระทู้ ใน 8638 หัวข้อ - โดย 9003 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: herenot

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเหมือนกับผมไหม..เมื่อล้อเริ่มหมุน เหมือนเราเจอส่วนที่ขาดหายไป^^(รับรถแล้ว)  (อ่าน 17526 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mick

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ ลงหลักฐาน เข้ามาเป็นครอบครัว 800 อย่างเต็มตัวแล้วครับ

ผมชื่อ มิกนะครับ อยู่รัชดา-ลาดพร้าว เจอกันบีบแตร โบกไม้โบกมือนะฮะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2013, 13:01 น. โดย Mick »

ออฟไลน์ Back fire shop

• Sr. Member
  • *

ออฟไลน์ akira751 เอก

• Hero Member
  • *
  • Necromancer.
It always seem impossible until it's Done.

• *
 :cry2: :cry2: :cry2: :cry2: ลงรูปไม่ได้อะคับ

ลงเป็นแล้วครับ เย้!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2013, 12:05 น. โดย Mick »

ออฟไลน์ Avigator

• Sr. Member
  • *
  • My Life Is a Journey
ยินดีด้วยนะครับ
................
หล่อมากครับ
D a r k S i d e R i d e r

ออฟไลน์ IceMan

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ยินดีด้วยครับ ขับขี่ปลอดภัยครับปม

ออฟไลน์ sharkman

• *
หล่อจงเบย ยินดีด้วย อยู่แถวไหนครับ

ออฟไลน์ Vnoom

• *
  • Just Do It.
ยินดีด้วยครับ คุณ Mick เสาร์นี้ผมจะตามไปติดๆ ;D
จะขี่ Z ให้ Z ไปเลย!

• *
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคับ ตอนนี้พี่ๆหลายๆคนและผมกับพี่ตูน(แอดมิน Facebook Z800)
กำลังวางแผนว่าจะจัดมิตติ้งกัน ถ้ายังไงอาจจะขออณุญาตมาซาวเสียงกันในนี้ด้วยนะฮะ

• *
หล่อจงเบย ยินดีด้วย อยู่แถวไหนครับ

ขอบคุณคับ ผมอยู่เส้นรัชดา ใกล้ๆแยกรัชดา ลาดพร้าวคับ

• *
ยินดีด้วยครับ คุณ Mick เสาร์นี้ผมจะตามไปติดๆ ;D

ยินดีล่วงหน้าเช่นกันครับพี่ ขับขี่ปลอดภัย รถมันหนักต้องระวังนิดนึงนะครับ :miao: :miao:

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคับ ตอนนี้พี่ๆหลายๆคนและผมกับพี่ตูน(แอดมิน Facebook Z800)
กำลังวางแผนว่าจะจัดมิตติ้งกัน ถ้ายังไงอาจจะขออณุญาตมาซาวเสียงกันในนี้ด้วยนะฮะ
ไม่มีปัญหาครับ ;)

ปล. รูปสวยครับ
Hell Unleashed

ออฟไลน์ poop

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

ออฟไลน์ suchi33

• *
  • ★★★★★

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
ท่านพี่ตัวโตมากเล่นเอารถเล็กไปเลยครับ รูปสวยครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com