86729 กระทู้ ใน 9046 หัวข้อ - โดย 9113 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: sabongboy05

ผู้เขียน หัวข้อ: Z800 รถพึ่งออกกันมาไม่นาน สงสัยมากครับ ทำไมขายเป็นรถมือสองกันเยอะมากเลย  (อ่าน 492 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackcover

• Newbie
  • *
ผมเองก็มีโครงการจะทอยเจ้า Z800 มาไว้ครอบครองสักคันในชีวิตลูกผู้ชาย  ครั้งหนึ่งในชีวิต  มันโดนมากกับรูปร่างหน้าตาและพละกำลัง    แต่อดสงสัยไม่ได้ว่า   ทำไมรถใหม่ถึงปล่อยขายกันเยอะจังเลย    เนื่องจากผมคิดว่า  ถ้าซื้อคันนี้คงไม่ได้ซื้อคันอื่นอีกแน่นอน   เนื่องจาก ผบ.ทบ.ที่บ้านไม่ยอม   มองว่ามันสิ้นเปลือง (บอกว่าผม  แก่จะตายอยู่แล้วทำไมถึงอยากมาขับมอเตอร์ไซค์  รถยนต์ก็มีให้ขับ)   แต่ความต้องการส่วนตัวและความฝันก็เลยต้องตามหา  มาเป็นเจ้าของให้ได้ครับข่าวกีฬาออนไลน์

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com