82387 กระทู้ ใน 8508 หัวข้อ - โดย 8879 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: covers168

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Z800Thailand.com ครับผม ^^  (อ่าน 20943 ครั้ง)

ออฟไลน์ nathort

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Re: ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Z800Thailand.com ครับผม ^^
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 19 มี.ค. 2013, 19:23 น. »
มาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :-\

ออฟไลน์ mansirin

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Re: ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Z800Thailand.com ครับผม ^^
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 มี.ค. 2013, 15:09 น. »
 ;D

ออฟไลน์ Jukgarin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2013, 19:21 น. »
 :)

ออฟไลน์ ano

• Newbie
  • *
 ;D เพิ่งมาครับ หวัดดีครับ ต้น นะครับ  ;)

ออฟไลน์ Avigator

• Z800 Riders
  • Sr. Member
  • *
  • My Life Is a Journey
เพิ่งมาเมื่อไม่นานนี้ครับ ตกกระแสไปนานเลย เพราะไม่เคยคิดว่าจะมีวันนี้ แต่ก็คงอีกไม่นานครับ
.....................
ไปลองคร่อมมาเล็กน้อย ที่ Motoaholic ราชพฤกษ์ 31/08/2013
D a r k S i d e R i d e r

ออฟไลน์ suwat

• Newbie
  • *
เพิ่งเข้ามาใหม่มีไร แนะนำด้วยนะครับ ผมยังใหม่กับBBแต่รักครับ

ออฟไลน์ ultima(อาร์ม)

• *
  • Z800 Fenrir....My Life..My soul
ยังไม่ได้แนะนำตัวในกระทู้นี่เลย

อาร์มครับ เป็นครูสอนดนตรี ยามาฮ่า สยามกลกาลสงขลา

อดีตเคยขับ CBR250 ER6F และตามมาด้วย Z800 นี่ล่ะครับ

มือยังใหม่ไม่ชำนาญ เน้นหาประสบการณ์ไปเรื่อยๆครับ
:miao: :miao:
KAWASAKI .....Z800 Fenrir..... Let the good times roll !!!

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Hero Member
  • *
สวัสดี ครับ ชื่อ ซอล ครับ เป็นสมาชิกสภาเทศบาลตำบล(ฝ่ายแค้นครับ)
ก่อนหน้านี้ก็ควบหลายตัวแต่ถ้ารถใหม่ป้ายแดง ก็ ninja650ครับ
ตอนนี้รอรถอย่างเดียวครับ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ PIZ800

• *
  • Z800
สวัสดีครับ ชื่อเปี๊ยกนะคับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก ก่อนหน้านั้นเข้ามาแอบดูอย่างเดียว มีไรช่วยแนะนำด้วยคับ จองZ800 ไว้ที่งานแหลมทองระยองคับ แต่ขอรับรถหลังปีใหม่ เพราะผ่อนคันปัจจุบันยังไม่หมด(หมดสิ้นปีพอดี)ช่วงนี้เก็บเงินดาวน์อยู่คับ...

ออฟไลน์ bendto

• Newbie
  • *
ชื่อ m ครับพึ่งได้รถเมื่อวันเสาร์ที่ 16 พย ที่ผ่านมาเองครับขับสนุกมากของบอก

อยู่แถวลำลูกกาครับ
Z800

ออฟไลน์ MaRiAmafiOsA

• Newbie
  • *
กำลังจะไปจองแล้วววว กรี๊ดๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Kupopz

• Newbie
  • *
  • หัวใจ 800cc
ชื่อป๊อปนะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ส้ม-ดำวิ่งประจำแถวหลักสี่-ลำลูกกาคลอง6 เพื่อนๆคนไหนอยู่ละแวกเดียวกันหรือผ่านมาเจอกันทักทายกันได้นะคร๊าบบ~  ;) ;)
บินไปเลย! Z800!!

ออฟไลน์ Benzin

• Newbie
  • *
ซื้อก่อน ได้ขี่ก่อน ก็จริง
แต่ซื้อทีหลัง ก็ใหม่กว่า อ่ะนะ แฮร่
Told my aunty I was buying Z800 She laughed at me.
Huh! I'll be the one laughing in the end.

ออฟไลน์ Momo sung

• Newbie
  • *
ส่งรูป มหัดูหน่อยครับ ใครมีลงให้ดูหน่อยครับ
อยากเห็นคับ

ออฟไลน์ noon_art

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2015, 16:25 น. »
ผมมาช้าไปไหนครับมาปี 2015 แนะ แต่ก็นะช้าดีกว่าไม่มาครับ ส่วนใหญ่นี้คนหันไปเล่นไปคุยพวก Line FB กันหมดและซึ่งผมก็ไป 555

แต่ผมว่าเสน่ห์อย่างนึงของเว็ปแบบนี้คือสิ่งที่เราพูดไปมันจะอยู่ในนี้ไปนานซึ่งบางครั้งคนที่มาใหม่ก็เข้ามาแอบเก็บข้อมูลแบบเงียบๆได้โดยไม่ต้องไปรบกวนใครมาก ผมชอบแบบนี้มากกว่าไปเล่น Line&FB อีกครับ

ผมนี้อยากให้เพื่อนๆหันกลับมาเล่นเว็ปแบบนี้จังเลย

ปล.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com