82387 กระทู้ ใน 8508 หัวข้อ - โดย 8879 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: covers168

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Z800Thailand.com ครับผม ^^  (อ่าน 20944 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin

• Administrator
  • Hero Member
  • Z800Thailand Admin
    • Z800thailand.com
สวัสดีครับ  :)

แหม...ไม่ค่อยจะเห่อเลย รถยังไม่ทันเปิดตัวแต่เปิดเว็บรอแล้ว น่าหมั่นไส้เนอะ (ฮ่าๆๆ) ก็ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ตอนนี้ภาพ Z800 ก็หลุดออกมาว่อนไปทั่วเน็ตแล้ว เว็บคาวาซากิทางฝั่งยุโรปก็ลงข่าวพร้อมภาพไปแล้ว คงไม่มีอะไรต้องปิดกันอีกแล้วล่ะ รอแค่วันเปิดตัวและรอดูราคาเพื่อจะได้จับจองเป็นเจ้าของกัน ซึ่งถ้าเป็นไปตามที่เขาลือกันว่าราคาไม่เกิน 3.5 แสน ก็เป็นอะไีรที่น่าสนใจมาก (ถึงมากที่สุด) คาดว่ากระแสตอบรับถล่มทลายแน่นอน

Where ๆ is Whereๆ ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วก็จัดที่ทางให้เป็นเรื่องเป็นราวสำหรับพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้ ความคิดเห็นเลยละกันนะครับ จะได้เป็นแหล่งรวมข้อมูลที่เป็นประโยชน์ต่อผู้สนใจรถรุ่นนี้ครับ

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ  ;)
Tel. 0819256560  |  Line : taewtong
Z800 Forum | CBR650F & CB650F Forum | Superbike Forum

ออฟไลน์ fortress

• Z800 Riders
  • Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
มาลงชื่อรอด้วยคนครับถูกใจมากมาย

ออฟไลน์ BlackBike

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
กับรถรุ่นนี้ จะรอติดตามทุกฝีก้าวเลยครับ

ออฟไลน์ wuvam

• Newbie
  • *
ถ้าขายสิ้นปีนี้จิงโดนแน่ๆครับ แต่ถ้าขายสิ้นปีหน้ารอไม่ไหวแน่ๆ เพราะตอนนี้โดนแฟนยึดรถ NINJA 650 ไปขับ บอกให้ไปหารถใหม่มาใช้ซะนะ ไม่อยากเป็นก้อยแล้ว :'(

ออฟไลน์ oatmr

• Newbie
  • *
รออยู่ครับ ;D ;D

ออฟไลน์ Apocalypes

• Newbie
  • *
รออย่างใจจดใจจ่อเลยครับ  มาทีเถอะ  สาธู......   :P

ออฟไลน์ PRAS

• Full Member
  • *
บอร์ดมาก่อนรถเลย ;D :)
Z800

ออฟไลน์ poa11

• Newbie
  • *
สมาชิกใหม่ครับ สนใจ  z800 อย่างแรง :-*

ออฟไลน์ Nongk69

• *
มาไม่มาไม่รู้ แต่ขายอีอาร์ ไปแระ ไม่มาก็จะรอ ก็มันโดนอ่ะ :o

ออฟไลน์ The_blue_panda

• Newbie
  • *
ตามมาดูครับ  8) 8)

ออฟไลน์ LaMer

• Newbie
  • *
  • Z800 it's Dream!!!
ขายในไทยทีเถอะนะ :P

ออฟไลน์ Nongk69

• *
 :P :P

ออฟไลน์ ScoutMF

• Hero Member
  • Born2B "Z" SerieS
นั่งนับเงินรอ(ดาวน์)อยู่ครับ  :'(
Deeper inside me!

ออฟไลน์ Phirun

• Newbie
  • *
มารายงานตัวด้วยคน  ติดตามอย่างใจจดใจจ่อ
รถในฝัน  มาไวๆ มาเร็วๆ นะ

ออฟไลน์ PRAS

• *
สวัสดีครับ :D
Z800

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com