84442 กระทู้ ใน 8628 หัวข้อ - โดย 8990 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Akenith

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปส่อง Z800 ที่แสงชัย (เชียงใหม่มาครับ).......กิเลศขึ้นๆ  (อ่าน 4242 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ_korn

• Newbie
  • *
สวัสดีพี่ๆน้องๆเว็บ Z800Thailand ทุกคนนะครับ

วันนี้แวะไปดู Z800 ที่ศุนย์แสงชัย (เชียงใหม่) มา เลยเอารูปมาฝากครับ หลังจากเลิกขี่ Bigbike ไปร่วม 10 ปี เพราะมีครอบครัว พอเห็น Z800 ในคลิป VDO Promo ราวปีที่แล้ว ความรู้สึกเดิมๆมันก็กลับมาอีกครั้ง อยากกลับมาขี่มากๆ พอได้ข่าวว่ารถจะขายในไทยก็รออย่างใจจดใจจ่อ จนตอนนี้มาแว้ว ดีใจสุดๆ แต่ยังเก็บเงินได้ไม่ครบ ก็เก็บกันต่อไป 55555

รูปแรกครับ (สีส้มตัวจริงสวยมากๆ  :-*)

ลองคร่อมดู ผมสูง 178 cm. หนัก 75 kg. ครับ วางได้เต็ม 2 เท้าพอดี เผื่อพี่ๆน้องๆที่สูงใกล้เคียงกับผมยังไม่ได้ลองคร่อมจะลองเทียบดูครับ (แต่ผมช่วงตัวสั้น ช่วงขายาว)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2013, 23:12 น. โดย champ_korn »

• Newbie
  • *
แต่พอเดินไปดู Versys ก็แจ่มดีนะ เคยลองขี่ของเพื่อนแล้วนั่งสบายดี อิอิอิ

• Newbie
  • *
อัพเดท : คิวเชียงใหม่ตอนนี้จองกันราว 40 คัน เป็นสีส้มราว 25 สีดำ 15 ครับ เซลส์บอกว่ารอรถนานนิดนึง คล้ายๆทางโรงงานสลับไลน์ไปผลิตตัวอื่น รถเลยออกช้า

ออฟไลน์ mayday41

• Z800 Riders
  • Full Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
อัพเดท : คิวเชียงใหม่ตอนนี้จองกันราว 40 คัน เป็นสีส้มราว 25 สีดำ 15 ครับ เซลส์บอกว่ารอรถนานนิดนึง คล้ายๆทางโรงงานสลับไลน์ไปผลิตตัวอื่น รถเลยออกช้า
ผมถือว่าเป็นข่าวร้ายสำหรับผู้ที่รอคอย :-\

• Newbie
  • *
ผมถือว่าเป็นข่าวร้ายสำหรับผู้ที่รอคอย :-\

นั่นสิครับ....... :'(

ออฟไลน์ biere

• Newbie
  • *
  • ThaiNissan.com
    • Thai Nissan
รอกันต่อไป  :(

• Newbie
  • *
รอกันต่อไป  :(

จองสีอะไรไว้ครับ

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com