84743 กระทู้ ใน 8715 หัวข้อ - โดย 9019 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: foraliv11

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องส้มจี๊ด"พร้อมรีวิวเล็กๆในความรู้สึกของผม--อัพเดตของแต่งเล็กๆน้อย  (อ่าน 16211 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zack_p

• Z800 Riders
  • Newbie
  • *
  • “Ambition is not a vice of little people”
รบกวนขอรายแทงร้านขายชิวหน่อยครับผม :) :)

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Hero Member
  • *
รบกวนขอรายแทงร้านขายชิวหน่อยครับผม :) :)
ในเวปก็มี ในเวปอีอาร์ก็มี บอกใบ้แค่นี้นะ เด่วผิดกฎ อิอิ

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
ในเวปก็มี ในเวปอีอาร์ก็มี บอกใบ้แค่นี้นะ เด่วผิดกฎ อิอิ
เด่วเป็น กบฎ  อิอิ
ปล.ท่านพี่ไม่ติดวัดโวลต์ โคโซ บ้างหรือครับ ผมกำลังเล็งๆ อิอิ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
เด่วเป็น กบฎ  อิอิ
ปล.ท่านพี่ไม่ติดวัดโวลต์ โคโซ บ้างหรือครับ ผมกำลังเล็งๆ อิอิ
กาลังหาของแต่งในอีเบย์ตามท่านแนะนำอยู่ครับ อิอิ

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
เอากันถังน้ำมันสวยๆ ไปก่อนครับเลือก กันตามสบาย
http://www.ebay.com/sch/Parts-Accessories-/6028/i.html?_from=R40&_sop=15&_nkw=tank+pad&rt=nc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2013, 21:14 น. โดย obviously »
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

• *
เอากันถังน้ำมันสวยๆ ไปก่อนครับเลือก กันตามสบาย
http://www.ebay.com/sch/Parts-Accessories-/6028/i.html?_from=R40&_sop=15&_nkw=tank+pad&rt=nc
นั่น เอามาหลอกล่อให้เกิดกิเลสอีกแล้ว อิอิ :shout: :shout:

• *

• *
ยินดีด้วยครับ เห็นอยากได้รถแล้วอ่ะ Moto :fire:
ปล ผมอยู่อยุธยา ว่างมาทักกันได้นะครับพี่ ;D
เด่วหมดฝนจะไปไหว้พระ9วัดพอดีครับ อิอิ

ออฟไลน์ biere

• Newbie
  • *
  • ThaiNissan.com
    • Thai Nissan
เห็นด้วยครับ แต่งตัวเต็มดีที่สุด ป้องกันได้ แล้วยังหล่อ ดูดีอีกด้วย

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com