85042 กระทู้ ใน 8842 หัวข้อ - โดย 9036 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Superbike01

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องส้มจี๊ด"พร้อมรีวิวเล็กๆในความรู้สึกของผม--อัพเดตของแต่งเล็กๆน้อย  (อ่าน 16265 ครั้ง)

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
99°c ร้อนจนต้มกาแฟได้เลย
ผมว่าวิชๆน่ะ เพราะตั้งแต่ขี่สี่สูบมา ผมให้เจ้า อาร์วันเป็นรถที่ร้อนสุดๆครับฮ่าๆ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
ร้อนพออุ่นๆครับ ไม่ไข่ลวกเหมือน m795 อิอิ

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com

จะใกล้จะไกล จะกลางวันกลางคืน ผมแต่งเกือบเต็มตลอดจน ผบ.ทักว่าเว่อร์ไปป่ะ แต่เพราะเคยล้มมาก่อนเลยรู้ว่า "มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าตอนจะใช้แล้วไม่มี" ;D ;D

ตอนนี้วิ่งไป 166 แล้ว :miao: :miao:

รีวิวชิวด์ให้ฟังหน่อยครับพี่ ย่านความเร็วสูงๆเป็นไงครับ
ปล.ท่านพี่ผู้นี้คือคนที่ทำให้ราคาชิวด์ z250 ราคาเพิ่มเป็นสองเท่าจากเดิม ฮ่าๆ
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *

จะใกล้จะไกล จะกลางวันกลางคืน ผมแต่งเกือบเต็มตลอดจน ผบ.ทักว่าเว่อร์ไปป่ะ แต่เพราะเคยล้มมาก่อนเลยรู้ว่า "มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าตอนจะใช้แล้วไม่มี" ;D ;D

ตอนนี้วิ่งไป 166 แล้ว :miao: :miao:

รีวิวชิวด์ให้ฟังหน่อยครับพี่ ย่านความเร็วสูงๆเป็นไงครับ
ปล.ท่านพี่ผู้นี้คือคนที่ทำให้ราคาชิวด์ z250 ราคาเพิ่มเป็นสองเท่าจากเดิม ฮ่าๆ
ชิลด์ที่ใส่มา ถ้าขี่ไม่เกิน 100 จะไม่ค่อยรู้สึกว่าช่วยเท่าไร
แต่ถ้า 120 ขึ้นไปจะเริ่มรู้สึกว่าลมมาประทะตัวน้อยลง จะมาโดนที่ปลายหมวกแทน
แต่ถ้าความเร็วสูงๆ คงต้องก้มหลบใต้ชิลด์ โดยรวมแล้วพอใจมากๆกับชิลด์ราคาเท่านี้มากๆ

555 ผมป่าวนะเค้ามาเอง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2013, 13:16 น. โดย MR.AUMAMI »

ออฟไลน์ CHAT-C

• Sr. Member
  • *
  • It's my dream.
...แสดงว่ารุ่นนี้เหมาะกับ ผบ. ที่ก้นเล็กๆ ตัวสูงๆ ขายาวหน่อยใช่มั้ยครับ..?.. ;D
No one can change.
It's my dream, my passion.....my destiny.

• *
...แสดงว่ารุ่นนี้เหมาะกับ ผบ. ที่ก้นเล็กๆ ตัวสูงๆ ขายาวหน่อยใช่มั้ยครับ..?.. ;D
เหมาะสำหรับ ผบ.หุ่นซุปเปอร์โมเดล แต่ที่มีอยู่ตรงกันข้ามทุกอย่างเลย :cry2:

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator
เหมาะสำหรับ ผบ.หุ่นซุปเปอร์โมเดล แต่ที่มีอยู่ตรงกันข้ามทุกอย่างเลย :cry2:
กระทู้นี้ ผบ. มาเปิดเจอนี่ หัวขาดสะบั้นเลยนะครับ :startle:
Hell Unleashed

ออฟไลน์ biere

• Newbie
  • *
  • ThaiNissan.com
    • Thai Nissan
สวยมากกกก ยินดีด้วยคร้าบบ

• *
จัดมาล่ะ800บาทพร้อมส่งไม่แพงด้วย(ต่อไปแพงแน่555) ปล.ใช้อะไรเจาะรูมันดีครับ

ออฟไลน์ duckky

• Sr. Member
  • *
จัดมาล่ะ800บาทพร้อมส่งไม่แพงด้วย(ต่อไปแพงแน่555) ปล.ใช้อะไรเจาะรูมันดีครับ
ไปจัดอะไรมาอ่ะคับ ราคานิ  :( :)

• *
เอาหัวแร้งทิ่มก่อนให้เป็นรอยมารค์แล้วตามด้วยสว่านแบบที่เกลียวละเอียด ค่อยๆเจาะนะ อย่ากดแรงเด่วมันจะร้าว ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2013, 12:29 น. โดย MR.AUMAMI »

ออฟไลน์ Vnoom

• Full Member
  • *
  • Just Do It.
ไปจัดอะไรมาอ่ะคับ ราคานิ  :( :)
แบบเดียวกับรูปข้างบนเลยหรือเปล่าวครับ 800 ส่งด้วยถูกจัง จัดที่ใดมาชี้เป้าด้วยครับ ถูกมาก :prettiness:
จะขี่ Z ให้ Z ไปเลย!

• *
 ชี้เป้า ในเว็ป เลยครับ แต่ไม่ใช่เวปนี้น่ะ เว็บนี้ราคาสองเท่า  :secret-laugh:

• *
ราคาพร้อมส่ง 800 บาทครับ มีสามสี ขาว ชา ดำ
ปล.ผมไม่ได้ขายนะครับ แค่ผม มาบอกว่าผมซื้อมาราคานี้ ถ้าใครจะสนใจรบกวนหาร้านขายเองครับผม อ่อ  ที่ผมแจ้งราคาเพราะผมไม่อยากให้เพื่อนสมาชิกเจอพวกพ่อค้าเอาเปรียบครับ ราคาตอน นี้โดดไป 1,5xx บาท ซึ่งผม มองว่ามันไม่สมเหตผล ถ้าพี่ๆอยากใส่ หาน็อตแต่งที่มีบูชรองเป็นเกลียวในด้วยครับ หาซื้อตามร้านที่ขายชิวด์ได้เลยครับ น็อตพวกรถสปอร์ตอิอิ

• *
ราคาพร้อมส่ง 800 บาทครับ มีสามสี ขาว ชา ดำ
ปล.ผมไม่ได้ขายนะครับ แค่ผม มาบอกว่าผมซื้อมาราคานี้ ถ้าใครจะสนใจรบกวนหาร้านขายเองครับผม อ่อ  ที่ผมแจ้งราคาเพราะผมไม่อยากให้เพื่อนสมาชิกเจอพวกพ่อค้าเอาเปรียบครับ ราคาตอน นี้โดดไป 1,5xx บาท ซึ่งผม มองว่ามันไม่สมเหตผล ถ้าพี่ๆอยากใส่ หาน็อตแต่งที่มีบูชรองเป็นเกลียวในด้วยครับ หาซื้อตามร้านที่ขายชิวด์ได้เลยครับ น็อตพวกรถสปอร์ตอิอิ
;D ;D ;D

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com