84539 กระทู้ ใน 8638 หัวข้อ - โดย 9003 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: herenot

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องส้มจี๊ด"พร้อมรีวิวเล็กๆในความรู้สึกของผม--อัพเดตของแต่งเล็กๆน้อย  (อ่าน 16035 ครั้ง)

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• Z800 Riders
  • Hero Member
  • *
ใช้ชิลด์z1000ได้ครับ ต้องใช้ชิลด์ที่ไม่เจาะหรือเจาะแล้วแต่ต้องมาอัดรูเดิม
ใส่ชิลz1000ยิ่งดีเลย ตัดลมดีกว่าz250แน่ๆ
แตรผมแบ่งกะเพื่อนคนละตัว 1กล่องมี2อัน หาร2ก็คนละ 250
ปล.พี่ท่านเอาของแต่งมาล่อผมอีกแล้ว กิเลสขึ้นอีกแล้ววว ;D

ออฟไลน์ Avigator

• Sr. Member
  • *
  • My Life Is a Journey
ได้รถก่อนเหอะ ขอตามรอยเมธนะครับ แนว DIY น่าสนใจมากมายครับ งบจำกัดมาก อิอิ
.....................
ใส่ชิลล์หน้าหล่อมากมาย ชอบๆ  :love: :love: :love:
D a r k S i d e R i d e r

ออฟไลน์ Being

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator
แตรอิกข้างที่เหลือ เสียงสูงหรือต่ำครับ

แบ่งผมใช้ไม๊ ;D
Hell Unleashed

ออฟไลน์ MR.AUMAMI@kapmoo riders

• *
เล่นผ่านไอแพด มือเผลอไปโดนปุ่มล๊อคกระทู้ ตกใจหมดเลยนึกว่าโดนบล๊อค ;D

ออฟไลน์ เลิกแล้วจ้า

• *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
Webmaster บอกไว้ว่า จะ quote จะอัพรูปจากบอร์ด ทำได้เลยไม่รกบอร์ดหรือเปลืองเนื้อที่ใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ duckky

• *

• *
แตรอิกข้างที่เหลือ เสียงสูงหรือต่ำครับ

ติดเสียงสูง แต่ไม่แหลมเหมือนของเดิม
ระดับพี่staff ต้องติด3อันไปเลย อิอิ

ออฟไลน์ staff

• Moderator
  • Uncompromised Operator

ติดเสียงสูง แต่ไม่แหลมเหมือนของเดิม
ระดับพี่staff ต้องติด3อันไปเลย อิอิ
ดูจากรูปโปรแล้ว ผมว่าผมอายุน้อยกว่านะครับ  ;D ;D ;D

ติดสามอัน บีบแตรที่ คนหันมาด่าผมยับเลยครับ :burn:
Hell Unleashed

ออฟไลน์ Games

• *
  • ทำไมจะทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ได้ลงมือทำ
ท้ายสั้นของสำนักใหนครับ ราคาเท่าไหร่

ใส่ไฟเลี้ยวเดิมด้วย  :-* ผมคิดจะทำแบบนี้เลยครับ

• *
ท้ายสั้นของสำนักใหนครับ ราคาเท่าไหร่

ใส่ไฟเลี้ยวเดิมด้วย  :-* ผมคิดจะทำแบบนี้เลยครับ
ท้ายสั้นเปนของer6 ผมว่าน่าจะใส่ได้ทุกสำนักนะครับ
ราคาก็ตามหน้าเวปเลย เลือกได้ตามกำลังทรัพย์ ;D

ออฟไลน์ 1300rr

• Full Member
  • *
ยินดีด้วยครับ เป็นการแต่งหล่อแต่ไม่แพง ชอบครับ

• *

จะใกล้จะไกล จะกลางวันกลางคืน ผมแต่งเกือบเต็มตลอดจน ผบ.ทักว่าเว่อร์ไปป่ะ แต่เพราะเคยล้มมาก่อนเลยรู้ว่า "มีแล้วไม่ได้ใช้ดีกว่าตอนจะใช้แล้วไม่มี" ;D ;D

ตอนนี้วิ่งไป 166 แล้ว :miao: :miao:

• *
ยินดีด้วยครับ เป็นการแต่งหล่อแต่ไม่แพง ชอบครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ mayday41

• Full Member
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ Z800Thailand.com
99°c ร้อนจนต้มกาแฟได้เลย

Kawasaki Z800 | Honda CBR650F & CB650F | Suzuki Gladius | Ninja-Thailand
© 2013-2014 www.z800thailand.com | All rights reserved | onefineday1998@gmail.com